Phần mềm hữu ích với Internet
By Lyn
#514814 Cứ mỗi khi download mediafire nó lại hiện lên dòng Authorize Download và bắt nhập ký tự rất bất tiện. Ai biết cách khắc phục giúp mình với

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By thutinh_online
#515497 mấy hôm trước tui cũng bị như thế, dùng phần mềm UltraSorf thì ok, nhưng đến hôm nay thì k dùng dc nữa, bạn thử dùng UltraSurf thử xem, biết đâu bạn làm thành công đấy, link đây: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! , k cần làm j phức tạp cả, bạn chỉ cần để nó cố định ở 1 folder rùi cứ click vô nó trước khi định download, sau khi click sẽ hiện ra cái ổ khóa vàng góc dưới bên phải là ultrasurf vừa kích hoạt
By tranghoangkieutrang
#515499 Bật/tắt modem để nó đổi ip là lại download được bình thường thôi.Cách này chỉ dùng cho những ai dùng ip động.

Nếu dùng ultrasuft thì chắc tốc độ download rùa bò
By veroumouth_9x_hn
#515500 Mình chỉ dẫn qua = hình ảnh nhé ........... các bạn thử tham khảo nhé

Với 1 số link MF thế này......tạo 1 list link trên Notepad

Ctrl + H để thêm "kidgay"

OK

Ctrl + A --->> IDM --->> Task --->> Add batch download from clipboard

Please wait......----->> Check All --->> OK (--->>ai KẾT thì Creat queue để down)

Done!

By phuongii_le
#515506 Mình chỉ dẫn qua = hình ảnh nhé ........... các bạn thử tham khảo nhé

Với 1 số link MF thế này......tạo 1 list link trên Notepad

Ctrl + H để thêm "kidgay"

OK

Ctrl + A --->> IDM --->> Task --->> Add batch download from clipboard

Please wait......----->> Check All --->> OK (--->>ai KẾT thì Creat queue để down)

Done!

sao không được bạn ơi
By phong_phieu
#515509 Đăng nhập mediafire là không bị lỗi Authorize Download, nếu bị Authorize Download thì refresh thì lại được

Đau tay không ký được, đành chờ sau vậy
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online