Phần mềm hữu ích với Internet
By Kenny
By tranquangsang_qd
By trang_su
#516317 không muốn xài nữa hay muốn phá đây mà\

còn mấy phần tử, xài dc xong rao ầm ầm lên nữa, chán xài rồi thì vào rao làm gì các bạn nói hơi quá rồi .Không nhờ bác ấy share thì mình cũng đâu biết cách phá .Giờ chắc vẫn dùng speed 30kb/s .Nhưng mà lần sau nên share inbox chứ đừng công khai thế này .Dù sao thì cũng lỡ rồi . các bạn tranh thủ xài cho tẹt ga đê hy vọng không bị fix
By mankichi84
#516319 thank bạn đax shere nhé. mình dùng sim đt mobifone được không bạn? được bạn à .Mình cũng tháo sim mobifone từ điện thoại cắm vào usb 3G đó chứ
By khanhkiet8x
#516326 Cho hỏi, cách thay đổi Access Point Name như thế nào, với dao diện của D-Com Việt Theo vậy ?? Mình tìm mãi không thấy đâu cả mình up ảnh rồi đấy, giao diện Dcom cũng tương tự thôi
By Airleas
#516327 được bạn à .Mình cũng tháo sim mobifone từ điện thoại cắm vào usb 3G đó chứ Down được mấy bộ phim rồi bạn?
By jhk_hj
#516328 Chúng ta sử dụng mobifone với dung lượng tối đa của băng thông không phải vì tên APN là m-i090. các bạn ăn no rồi dửng mỡ. các bạn cứ rêu rao ầm lên là các bạn rất có năng khiếu để làm nhân viên tổng đài của mobifone đấy ! Tớ đề nghị ketnooi.com/forum nên xóa bài viết này ngay để tránh tình trạng anh em bị chết đói vì băng thông.

Ai không có ý thức thì cứ chuyện sử dụng gian lận. Ai có ý thức thì đừng có khôn mà sử dụng gian lận. Cá ở ngay trước miệng chúng ta rồi mà chúng ta không ăn.

Tự do dân chủ không có nghĩa là chúng ta muốn làm gì cũng được. Tự do dân chủ nghĩa là mỗi người dân được thể hiện suy nghĩ và hành động của mình. Xã hội thì phải có người tốt và người xấu.

Việt Nam là một nước cùng kiệt nên viettel sửa lỗi. Viettel bóp băng thông là vì nó nghèo. Mobifone là một tập đoàn tự do dân chủ của Mỹ. Chúng ta cần phản kiện viettel để sớm được dùng băng thông miễn phí.
By Jose
#516329 đã bị fix rồi .... giỏi quá ... đúng là tài lanh ....biết thì im miệng lại không ai nói mình câm .... share ra giờ nó fix rồi 1g02 AM ngày 27/8/2012
By MacDubhgall
#516330 Có thật là thế không ? Tại sao tớ dùng APN là m-wap mà vẫn hack được thế này ?? Bố tổ mấy đại ca này dốt thế ? vẫn chưa hiểu mobifone tại sao nó lại chặn á ? tại vì vừa rồi có một đợt xì căng đan thảo luận quá nhiều, quá sôi nổi trên các diễn đàn. Theo đó là các nhà báo trổ tài chém gió.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym