yeudoi_2202

SIM học sinh nha

Em thấy gói mimax sài 20k/tháng , của mạng Viettel.

Còn mobifone có gói nào như vậy không các bạn chỉ em với.

Nếu có chỉ em cách cài luôn !

Thanks

hai_yen140488

có chứ sao ko? Vietteo đăng ký gói mimax sim Sv mất 20k+10k +30k. Mobi có gói miu:

Khuyến khích phát triển gói MIU tháng 09/2012 - gói MIU20.

1. Đối tượng:

Thuê bao trả trước (trừ Q-Student, Q-teen) và TB trả sau đang hoạt động chưa đăng ký gói MI hay vừa hủy trước 31/05/2012, có mức cước data trung bình tháng 6-7-8/2012 dưới 20.000đ/tháng. KH đủ điều kiện sẽ nhận được tin nhắn mời tham gia chương trình.

2. Mức khuyến mại:

- Đăng ký: soạn “MIU20” gửi 999.

- Cước phí: 20k (trừ ở TKC với TBTT).

- Quy định:

• Mua gói MIU chỉ với 50% giá gói cước thông thường trong chu kỳ 30 ngày đầu tiên.

• Khi hết hạn, gói sẽ được tự động gia hạn và tính cước theo quy định hiện hành (40.000đ/30 ngày).

3. Thời gian khuyến mại: Từ ngày 11/09/2012 đến ngày 30/09/2012.

pucca_pucca41

Mình không hiểu chỗ này, vừa nói là dành học sinh mà tại sao trừ Q-student, teen gì đó

Còn nữa, tại sao đến ngày 30/9 thì những người có sim Học Sinh không được đăng kí nữa hả

Hay là sao, bạn giải KẾT cho mình hiểu thanks

congchuassaacc

không có đâu bác ơi!...... mày điên hả, sao không có , định vào ăn gạch à

Ngu mà tỏ ra nguy hiểm

oo0_jin_0oo

tốc độ ì ạch chán lắm pác ạ kiếm 3g xài cho nó bốc ( mà pác nói gprs hay 3g ấy nhỉ ??))

fassconest của mobi ấy. sau mình xem trên trang chủ của nó, nó bảo là soạn DK_MIU mà sao ở trên bác cunho263 lại là miu20
tốc độ ì ạch chán lắm pác ạ kiếm 3g xài cho nó bốc ( mà pác nói gprs hay 3g ấy nhỉ ??))

p3_c0j

mày điên hả, sao không có , định vào ăn gạch à

Ngu mà tỏ ra nguy hiểm có sao không đang kí đi mà hòi làm gí:

bác đừng cố gắn tò ra thông mình nữa............

Jader

Ngu mà tỏ ra nguy hiểm câu nói khó nghe nhất trong ngày nè..................

minhhien_pal

câu nói khó nghe nhất trong ngày nè.................. Chuẩn men !

Ai biết cách đăng kí chỉ mình với ...

Bác kia HD hog cụ thể chúc nào nên mình không hiểu, ai giỏi ngữ văn tóm tắt lại cho mình các bước đk MIU đi

tieu_lienvnn

Ngu mà tỏ ra nguy hiểm bình tĩnh vừa bạn, làm gì mà nói ghê thế
không có đâu bác ơi!...... lần sau có post 1 bài phải biết rõ mình đang post những gì bạn nhé, không khéo lượm gạch

tranhang3789

đăng ký MiuQ gửi 999 chứ bạn mất 20k với 200d nữa là ok Nghe nói có đk 3G gì nữa mà, bác biết chỉ em với

anhhiepvma

SIM học sinh nha

Em thấy gói mimax sài 20k/tháng , của mạng Viettel.

Còn mobifone có gói nào như vậy không các bạn chỉ em với.

Nếu có chỉ em cách cài luôn !

Thanks đính chính là 30k 1 tháng nha...mạng thì 2g í...chậm lòi cả mắt

emmuoncoanh2912

từ đợt mình dùng dcom hơn 1 năm rồi.ở quê thì mình kết vietel nhưng khi ở thành phố thì kết vina +mobi.ở tp mình dùng gói max của vina (gói sinh viên)tốc độ 2.5g bằng tốc độ 3g viettel khi vina bị bóp băng thông.còn lúc chưa bóp thì vô đối, khỏi bàn. .mà vina lại rẻ nữa chứ.có 20k 1 tháng không tính cước thuê bao tháng như vietel +10k thuê bao tháng.còn mobi mình không đăng kí nên không rõ.==> nên dùng vina (rẻ hơn 10k chất lượng lại tốt)

Các chủ đề có liên quan khác