Phần mềm hữu ích với Internet
By duongvq2003
#514703 Cả rum cho tớ hỏi

sao mà tớ download video ở UTube không được vậy

nó toàn báo lỗi này

Thank cả nhà nhé

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By nh03m_ko0l
By Ingel
#516453 bản ấy bản final đó bạn à, 6.13 mà

mà mình thấy kì kì, nếu file đó có các lựa chọn để tải theo các chất lượng và chọn một link download theo chất lượng file thì bị lỗi download trên

còn nếu download mặc định thì tải bình thường
By cobedethuong_haygiandai3292
#516454 em hay dùng addon firefox này tải youtube sướng hơn nè , cho phép lựa chọn từng file đuôi của clip , idm thì cứ tải mặc định toàn là mp4 không à
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By anhchanglangthang496

bản ấy bản final đó bạn à, 6.13 mà

mà mình thấy kì kì, nếu file đó có các lựa chọn để tải theo các chất lượng và chọn một link download theo chất lượng file thì bị lỗi download trên

còn nếu download mặc định thì tải bình thường

Kỳ lạ vậy, tớ xài bản quyền 24,9$ mà nó mới cho update lên bản 6.12 Buid 15(sep/05/2012). hiện tại không thể update lên tiếp.

Sao bạn lại xài bản 6.13 được nhở

Trang chủ cũng mới chỉ có 6.12 mà

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

By vip_boy_bk
#516456 Lỗi này vừa có cách fix, đó là dùng IDM 6.12 build 17 beta là hết, bản này cũng sửa luôn cái lỗi không nghe được nhạc online đối với Chrome.

Link download: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By Yeung
#516459 Kỳ lạ vậy, tớ xài bản quyền 24,9$ mà nó mới cho update lên bản 6.12 Buid 15(sep/05/2012). hiện tại không thể update lên tiếp.

Sao bạn lại xài bản 6.13 được nhở

Trang chủ cũng mới chỉ có 6.12 mà

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Chắc là build 13 rồi, hi hi, còn cái đó thì mình chỉ đoán vậy thôi.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym