Phần mềm hữu ích với Internet
By kis_12
#516570 Mình vẫn xem được mà VNPT luôn...chắc do bạn vào link có nhiều người xem, hay đường truyền nhà bạn kém
By halong1955
By nguoi_tinh_tram_nam_999
#516572 Đã sai không chịu nhận lại còn cứ gân cỗ cãi bằng cách nhại lại lời người khác khi bị người ta nói cho. Cái sự đôi co qua lại mất thời (gian) giờ này là do cách phản ứng của bạn với bình luận của người khác gây ra. Nếu có cách nào để giúp xử lý vấn đề thì trình bay đi, đừng có nói những chuyện nằm ngoài trọng tâm của topic nữa. tui k sai vấn đề gì tui k nên phải nhận,tui nói đúng ý kiến của tôi,còn ai nói k đúng trọng tâm tự biết,còn bạn k có cách cũng đừng trình bầy nhiều làm gì,đừng tưởng mình đúng mà trình bầy
By Dave
#516573 cách này mình làm củng không xem được anh em nào pro nghiên cứu giúp đang cần gấp hic mình tét ok mà,còn k add yh mình đi huynhthoaianh,tới đá banh mở teamviewer lên mình chỉ cho
By nhnoyb
#516577 Giờ thì một số nhà mạng chặn rồi.Hiện mình dùng bên fbt thì chặn vĩnh viễn luôn rồi thì phải.buổi ngày không có đá bóng cũng chẳng xem dc.Mấy cách để xem dc ở trên thì cũng vừa fix rồi hay sao ý.vẫn Can not access Sopcast service như bình thường.cái này bên K+ can thiệp thì e rằng khó ăn dc nó.thâm như tàu...
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym