Phần mềm hữu ích với Internet
By dongtran8885
#516537 Đúng là mấy hôm nay login Sopcast khó lắm, đa số link không thể load được.

Có cái đó để xem mà cũng bị chặn chán thật!
By peheo.baby
By yuna_ichi
#516539 đúng vậy mình không xem qua sopcast được, không biết anh em nào có cách khác xem bóng đá không xem qua tivi đó bác!
By joey_boo611
#516540 thử cái này xem Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! không biết cái này có hiệu quả không nhỉ?Đợi hôm nào bị block thử xem sao?hy vọng nó hoạt động, mark lại để dành, thank bạn hén
By Moran
#516542 Cũng chưa hiểu lý do tại sao mà bị chặn, m mạng VNPT xem trận M.U-Galatasaray được hết hiệp 1 và khoảng 15 phút đầu hiệp 2 là die.
By Athemar
#516543 các bạn xài kenvin tv ý kevin tv chỉ là giải pháp tạm thời (gian) thôi, nó chỉ nhanh hơn xem trên web một xíu thôi, hình như nguồn từ trang tv24.vn rồi thêm mấy kênh nước ngoài vào, chạy lag lag chán thí mồ
By nguyen_ductinh
#516552 xem bình thường có sao đâu mà phải xoắn Người ta không xem được thì mới vào đây lập topic để những người cùng cảnh thảo luận và chia sẽ chứ.

Tại sao lại có những cmt như thế nhỉ, thiếu muối à ???

By quoctuanyl
#516553 vớ vẩn nhỉ hôm nọ xem United đá vẫn bình thường, mình chọn hẳn link 1400kbps mà, chả qua là chọn phải link cùi mía ít người seed thì nó không load nổi
By meocon_iu_socola
#516554 Người ta không xem được thì mới vào đây lập topic để những người cùng cảnh thảo luận và chia sẽ chứ.

Tại sao lại có những cmt như thế nhỉ, thiếu muối à ??? Người ta xem được thì nói là xem được chứ chứ,tại sao lại có những cmt như thế nhỉ,thiếu muối à
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym