Phần mềm hữu ích với Internet
By daoduytung3000
#514555 Khó chịu với những quảng cáo trên internet vì chúng thường mất nhiều thời (gian) gian để tải hơn bất cứ thứ gì khác? Hãy cài Adblock Plus ngay để loại bỏ chúng

Với Addon này các bạn có thể chặn những hình quảng cáo trên đây mà nhiều người đánh giá là Phản cảm
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By li_sa
#517310 Add rùi sao vẫn còn quảng cáo thế nhỉ...

Blog Tâm sự:
  • Tôi thấy mình nhẫn tâm với chồng khi vẫn nhớ về người cũ | 12:05 ...
  • Ba mẹ đã vui vẻ trở lại từ khi anh trai tệ bạc của tôi vào lại viện | 12:05 ...
  • Lúc đầu tôi quen người tình chỉ vì dục vọng bản thân | 01:05 ...
  • Chồng bảo nếu giàu có sẽ nghỉ làm một tháng chỉ để chơi game | 12:05 ...
  • Tôi có tình cảm với chị vợ | 01:05 ...
  • Bố tôi mãi vẫn như trẻ mới lớn | 01:05 ...
By quangvinh_1192
#517312 Add rùi sao vẫn còn quảng cáo thế nhỉ...

Hì hì, mới add xong thì chưa đủ, bạn phải cài đặt tí xíu. Nếu add thành công, nhìn qua bên phải thấy hình lục giác đỏ có chữ ABP, túc là nó đang chạy.Lúc này, bạn vào bất cú 1 trang web nào có quảng cáo, bạn rà chuột lên trang quảng cáo, nếu thấy xuất hiện chữ "chặn" thì bạn lich chuột vào đó, nó sẽ tắt ngay trang quảng cáo. Còn nếu không thấy chữ "chặn", bạn phải làm thủ công bằng cách vào trang web có quảng cáo, chuột đúp vào ô lục giác đỏ ABP,xuất hiện cửa sổ dưới màn hình, có rất nhiếu cái cần bỏ nhưng theo kinh nghiệm của tôi, bạn chỉ nên chọn những dòng có chữ "đối tượng", chuột đúp vào nó chọn dòng "thêm bộ lọc"là nó sẽ khoá hết các quảng cáo, có thể khoá đến 98% quảng cáo. Lợi ích của nó:Đỡ ngứa mắt vì đối với chúng ta thực sự ít ai cần xem quảng cáo,tiết kiệm trên 50% dung lượng => tiết kiệm 50% số tiền lướt web hàng tháng.
By hoabinh_a20
#517316 cái này bác nghiên cứu lại.

VD: phim.xixam.com

lúc chưa chặn xem phim nó hiện

còn khi dùng soft nó tự chặn

không click dc nút close to play thì sao mà xem phim dc.
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online