Phần mềm hữu ích với Internet
By lehongthu2001
#517650 Ban vào dịch vụ gì mà nó có hiện tượng đó thế. Mình chưa thấy hiện tượng trên.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By nguyen_fastion
By Karlens
#517652 google vẫn có đặt quảng cáo, vì thế google ms giàu dc. Xem bí quyết thành cong của Google chưa ? nhưng cái lỗi chủ thớt thì nói thật đ' có, test trong cả 3 quán net, máy trường không bị. KN vẫn cho quảng cáo site này:

By moly_fashion
#517653 mình thấy rõ là lúc hiện link có đầu là Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!....................... sau đó hiện phimf5.com, chứ mình không phải qc cho cái gì hết. thấy bị thế thì đem lên thui.
By bich_tram2401
#517654 mình thấy rõ là lúc hiện link có đầu là Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!....................... sau đó hiện phimf5.com, chứ mình không phải qc cho cái gì hết. thấy bị thế thì đem lên thui. Mình Test rồi. Chẳng thấy cái nào nhảy ra hết. Bạn vào cái nào mà có thì đưa Link lên đây đi
By sieunhann11c
#517657 Mình chẳng hiểu gì sất GG chỉ có QC là nó đặt cái link lên trên đầu tiên kèm dòng chữ "Tại sao lại là quảng cáo này" cơ mà
By Marcelinho
#517659 Mình Test rồi. Chẳng thấy cái nào nhảy ra hết. Bạn vào cái nào mà có thì đưa Link lên đây đi Hìnhcoi nhưvào trang kia rồi nó bắt add mặc định khi mở trang web là bay vào của nó nên bạn ấy thấy cả 2 trang web.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym