hoacocken83

Để dùng max băng thông gói MIU bạn chỉ cần đăng ký gói MIU hay gói MIU của bạn chưa hết 400Mb miễn phí.

Vào công cụ hay cài đặt trên giao diện Dcom để thay đổi APN

Access Point Name: m-i090

lưu rồi khởi động lại là tha hồ dùng 3g free

luan0701

Để dùng max băng thông gói MIU bạn chỉ cần đăng ký gói MIU hay gói MIU của bạn chưa hết 400Mb miễn phí.

Vào công cụ hay cài đặt trên giao diện Dcom để thay đổi APN

Access Point Name: m-i090

lưu rồi khởi động lại là tha hồ dùng 3g free Cách này bị fix rồi.

nhox_bjnh

Cách này bị fix rồi. thiểu năng à, fix ng ta up lên đây làm gì? Vẫn dùng bình thường, down HD vô tư

dvd_bg90

thiểu năng à, fix ng ta up lên đây làm gì? Vẫn dùng bình thường, down HD vô tư làm như mình giỏi lắm vậy ghét cái thể loại tinh tướng kiểu này ,đã thế lại share công khai chắc muốn ra vẻ ta đây đây mà mún ng khác nghĩ mình là cao siêu

hanna119062000

thiểu năng à, fix ng ta up lên đây làm gì? Vẫn dùng bình thường, down HD vô tư Có thể là ở vùng bác chưa bị nhưng ở chổ em vừa bị fix, với lại cũng rất nhiều người cũng bị tương tự rồi. Chổ bác chưa bị thì tranh thủ mà down HD đi, coi chừng sáng mai nó fix thì thì ăn cám, lúc đó xem ai thiểu năng nhé

làm như mình giỏi lắm vậy ghét cái thể loại tinh tướng kiểu này ,đã thế lại share công khai chắc muốn ra vẻ ta đây đây mà mún ng khác nghĩ mình là cao siêu hohohohoo. thế bạn tưởng mobi nos không biết cách này à. tui up cho tất cả ng cùng dùng nhưng nhiều đứa thiểu năng lại nghĩ ra vẻ ta đây, rồi kiếm thank, đủ kiểu....., ích kỉ quá đấy

lucky_happy

Có thể là ở vùng bác chưa bị nhưng ở chổ em vừa bị fix, với lại cũng rất nhiều người cũng bị tương tự rồi. Chổ bác chưa bị thì tranh thủ mà down HD đi, coi chừng sáng mai nó fix thì thì ăn cám, lúc đó xem ai thiểu năng nhé fix thì có cách khác, đầy thứ ngon chứ tội gì ăn cám tương tự bạn

namviet_navico

fix thì có cách khác, đầy thứ ngon chứ tội gì ăn cám tương tự bạn Bác tự tin ghớm nhỉ? Đến khi người ta không share thì ngồi đó mà "fix thì có cách khác"

Bác tự tin ghớm nhỉ? Đến khi người ta không share thì ngồi đó mà "fix thì có cách khác" VẪN ĐANG PHÁ BĂNG THÔNG VIETTEL NHÉ, TỰ MÒ CHỨ CẦN QUÁI GÌ AI

ha_be

rốt cuộc là fix chưa , mai mình mua cái sim mobi down phim cái chưa fix đâu

tue_kha

fix là sao mấy bác, nghĩa là sáng mới mở mắt vậy kết nối là fix hay là đăng kí gói mới r mới fix thường thì đăng ký xong là nó fix, để khỏi dùng

Các chủ đề có liên quan khác