FPT nó có nhiều đại lý, mỗi đại lý lại phụ thuộc vào tổng công ty, tổng cấp cho bao nhiêu cổng thì lắp bấy nhiêu chứ không phải cứ đăng kí với đại lý là có ngay đâu.

Tốt nhất là lúc lắp đặt phải yêu cầu nó trong vòng thời (gian) gian nhất định mà không có là tui hủy hợp đồng, nếu nó làm không đúng hợp đồng bắt nó bồi thường, các chú ý sợ ngay.

Giờ các đại lý FPT làm ăn chộp giật bỏ mịa, bác nếu không ngại thủ tục hơi phiền hà thì nên quay sang kéo mạng VNPT cho nó đảm bảo.

Mình trước cũng dùng FPT, sau ghét cái thái độ nhân viên FPT nên chuyển sang VNPT, từ đó tới nay không có gì phải phàn nàn, mạng bị làm sao gọi phát là 2h sau nó có mặt kiểm tra cho mình, không mất phí gì cả.

Milbyrne

Em là sv ở làng THủ ĐỨc, đăng ký lắp mạng cáp quang gói 25mbps vừa đóng trước 6 tháng từ thứ 3 tuần trước mà tới thứ 6 tuần này vẫn chưa được lắp đặt , gọi điện hỏi họ nói thiếu port gì đó, phải chờ trên thành phồ cung cấp (mà cũng chưa rõ bao giờ được cấp), fpt thật sự quá chán , giờ em có nên huỷ hợp đồng đăng ký vnpt không mấy bác . ĐÓ là do bác không làm căng thẳng lên thui e lắp mạng fpt đến chậm 2 ngày nó xin lỗi rối rít vẫn bị chửi như thường mình có nhiều sự lựa chọn nhà mạng nó không sợ mình không được kể cả bác vừa đóng tiền trc đi nữa

giangnam_892003

GỌi điện hay lên trực tiếp bảo, hôm sau không có thì tui sẽ hủy hợp đồng và gọi lên ông trưởng phòng, xem nó bảo gì >"<

Các chủ đề có liên quan khác