Phần mềm hữu ích với Internet
By ntthaonhi
#507372 vẫn còn đỡ hơn viettel..bữa kêu lắp gói cáp quang eco..đang kí hợp đồng hỏi chừng nào có..trả lời ngay nửa tháng tới 1 tháng..thế là quay mặt đi về ==!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By phuongngoc0207
#507410 Thử chuyển sang dùng của viettel xem sao, lần trước mình định lắp của họ nhưng mà k dc vì họ chưa có đường dây đến đó vì mình ở ngoại thành. Tư vấn rất chu đáo k biết dùng có tốt k, bác nào dùng rùi cho y kiến nhận xét cái.
By miencattrang12141
#507430 Tình cảnh ni em gặp rồi!

Hồi đó gà mờ, nghe FPT có khuyến mãi gì đó.

ĐK, làm hợp đồng xong nói khoảng 1 tuần là có mạng... bữa đó đang có bão, nó nói chờ hết bão.

Nên nó bảo để tạm huỷ hợp đồng, ít hôm nữa kí lại, nó không tiện zữ tiền của khách.

Mấy hôm sau về kí lại hợp đồng nó hẹn hẹn mà nửa tháng chưa thấy kéo dây

Khỉ thật!

Sau đó kéo bên VNPT, chỉ tốn 90k quỵ modem, call nó cái hôm sau nó lên kéo dây rồi, mau lẹ!
By vydieu_0605
#507453 Chẳng hiểu chán chỗ nào,vấn đề này là chuyện bình thường,chẳng lẽ FPT nó nói bác đi đăng kí nhà mạng khác bác mới chịu? em lắp là cho xài chung , người nào cũng đóng gần 400k , tụi nó hỏi mãi cũng kì mà bây giờ tụi nó gần 2 tuần rồi còn chưa có tiến triển gì, gọi điện cho ông làm hợp đồng thì ổng bảo phải chi tiền cà phê cà pháo gì đó cho tụi trên thành phố mà cũng không biết chừng nào nó cho port . Giờ định lắp mạng Vnpt mà mắc quá hơn 5 chai (vì phải trả trước 6 tháng).
By dongnt_sami
#507454 vẫn còn đỡ hơn viettel..bữa kêu lắp gói cáp quang eco..đang kí hợp đồng hỏi chừng nào có..trả lời ngay nửa tháng tới 1 tháng..thế là quay mặt đi về ==! triển khai trong vòng 6 ngày thôi bạn nhé. bạn ký ở đâu vậy???

Thử chuyển sang dùng của viettel xem sao, lần trước mình định lắp của họ nhưng mà k dc vì họ chưa có đường dây đến đó vì mình ở ngoại thành. Tư vấn rất chu đáo k biết dùng có tốt k, bác nào dùng rùi cho y kiến nhận xét cái. dùng cũng được bạn à.
By nhung48hb
#507471 triển khai trong vòng 6 ngày thôi bạn nhé. bạn ký ở đâu vậy???

dùng cũng được bạn à. viettel không lắp đặt ở làng đai học thủ đức bác ơi, ai có cách gì giúp em với .
By be.ti_hn
#507478 Thôi, đừng bùn nữa, xài mạng Lan cho nó nhanh và lành nữa bác ạ
By dungnew
#507508 Tốt nhất hủy hợp đồng, lấy lại tiền rồi sang dùng VNPT đi
By nhasudatinh_t
#507514 giờ hàng nào chẳng làm ăn bố láo @@
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym