Phần mềm hữu ích với Internet
By blog_tinhyeu
#507606 theo m dùng usb cho sướng Làm chuyện online cũng tiện khi mà không đem thiết bị lưu trữ đi kèm,. Hiện tại có nhiều dịch vụ lưu trữ sẻ chia file lắm

như V-Backup của VDC ,MF, Skydrive(Ms), iCloud(Apple), Google Drive, Sugarsync.

nói chung là nhiều

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By rymeroz
#507607 Làm chuyện online cũng tiện khi mà không đem thiết bị lưu trữ đi kèm,. Hiện tại có nhiều dịch vụ lưu trữ sẻ chia file lắm

như V-Backup của VDC ,MF, Skydrive(Ms), iCloud(Apple), Google Drive, Sugarsync.

nói chung là nhiều Mình KẾT lưu trữ như Cloud ý. theo mình được biết thì có Exa back up, dropbox, Sky Drive, box. Hiện nay các dịch vụ này vừa có support online các bạn nên yên tâm dùng nhé. Mình hiện nay dùng Exa free 2G.
By thaonguyentinhyeu_5002
#507608 Mình KẾT lưu trữ như Cloud ý. theo mình được biết thì có Exa back up, dropbox, Sky Drive, box. Hiện nay các dịch vụ này vừa có support online các bạn nên yên tâm dùng nhé. Mình hiện nay dùng Exa free 2G. Exa backup chỉ là dịch vụ sao lưu thui, không có share link như dropbox đâu các Ae
By jay_wu
#507610 Dropbox nhiều người dùng nên lỗ hỏng sẽ nhiều, Ae mình up load những gì không quan trọng lên đó thui. Còn nếu upload mấy cái quan trọng thì tốt nhất bạn nên dùng Exa back up chẳng hạn
By keobachnha_dangieu18
#507611 Dropbox nhiều người dùng nên lỗ hỏng sẽ nhiều, Ae mình up load những gì không quan trọng lên đó thui. Còn nếu upload mấy cái quan trọng thì tốt nhất bạn nên dùng Exa back up chẳng hạn Nó là gì bạn ? sao mình chẳng biết gì hết vậy ? bạn cò thể cung cấp 1 vài thông tin cho Ae topic này được không?
By bunbozoheo
#507623 Nó là gì bạn ? sao mình chẳng biết gì hết vậy ? bạn cò thể cung cấp 1 vài thông tin cho Ae topic này được không? Là dịch vụ điện toán đám mây, mã hoá 256 AES, có nhân viên support.
By ngominhdat82
#507633 Nó là gì bạn ? sao mình chẳng biết gì hết vậy ? bạn cò thể cung cấp 1 vài thông tin cho Ae topic này được không? Mình upload lên 10 GB trên Exa backup không biết file nào cũ, file nào là mới.
By thehetoi_8x
#507638 Mình upload lên 10 GB trên Exa backup không biết file nào cũ, file nào là mới. Xem chừng đây là ưu điểm của EXA thì sao bạn!!! bạn dùng thử đi rùi liền à!!
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym