Phần mềm hữu ích với Internet
By Arny
#507373 Thấy lo sợ về chuyện này. không bít tất cả người nghĩ sao về chuyện này về cái account dropbox của mình.Nên xài tiếp không nhỉ ? Mai quá ...mấy G tài liệu vẫn còn, mình không bị hack...ở hiền gặp lành

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By conginuakhongem
#507387 Thấy lo sợ về chuyện này. không bít tất cả người nghĩ sao về chuyện này về cái account dropbox của mình.Nên xài tiếp không nhỉ ? Oao còn mấy G phim HD của mình mất hết rui. Mua ổ cứng 500G về lưu phim thui.
By violet226
#507411 Dropbox dùng cũng được but cũng có lắm kẻ dòm ngó hay là bạn chuyển qua dùng các dịch khác xem thử Các dịch vu lưu trữ online: box.net, sky drive, sugarsync, Amazon Cloud Drive, Exa Back up....
By anh96nh
#507431 Dropbox dùng cũng được but cũng có lắm kẻ dòm ngó hay là bạn chuyển qua dùng các dịch khác xem thử Các dịch vu lưu trữ online: box.net, sky drive, sugarsync, Amazon Cloud Drive, Exa Back up.... Hihii Dùng cai nào trước sau cũng bị hack hết, giao trứng cho ác,.... Ae tự mua ổ cứng về solo 1 mình đê chắc
By Chetan
#507460 Bên Dropbox có có fix lỗi này chưa nhỉ hay bỏ con giữa chợ đây...cũng mai account mình không bị hack Dĩ nhiên có hỗi trợ rùi, hay chuyển qua dùng thử dịch vu khac đi...vào google tra là có à miễn phí 2G lun có hỗ trợ qua tổng đài lun
By girl_ngongcuong
#507488 Các Ae topic này vừa nhằm rùi. Đây chủ yếu là cuộc tấn công lấy cấp email để gửi spam à.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym