Phần mềm hữu ích với Internet
By funny_boo_kute
#503716 Mình mua sim mobi mới về xài được không vậy bác chủ thớt????

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By chuheonho321
#503726 > bạn ơi, sim vina không được đâu.

mình đi mua cái sim đoàn nắp vào. mới đầu kiểm tra tài khoản không thấy trừ tiền. thế là cắm yên tâm cắm torrent.

được 1 lúc nó báo lỗi 609.

kiểm tra tài khoản thì 0 đồng hết sạch. chỉ còn 3600 giây gọi nội mạng

mất toi 50 k cái sim Cái này bị fix rùi........bạn nên cập nhật thông tin ở trên #1 ý Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
My Yahoo ID: ch_hhh Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!   Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!   Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!  

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!  

Thành viên vừa Thank bài viết này của ch_hhh:

(21-06-2012)
Blog Tâm sự:
  • Bạn gái tôi nhận quá nhiều điều tiếng xấu | 01:06 ...
  • Vợ muốn ly hôn vì đã ngoại tình một thời gian với đồng nghiệp | 02:06 ...
  • Con buồn lắm bởi chẳng được mẹ ôm từ khi có thêm em | 02:06 ...
  • Tôi chấp nhận để vợ tìm niềm vui chăn gối ở người đàn ông khác | 02:06 ...
  • Tôi muốn hủy hôn vì chồng sắp cưới chát sex | 01:06 ...
  • Gia đình chồng có truyền thống phụ nữ phải làm mọi việc nhà | 12:06 ...
By chuyenxelybiet
#503791 sao 12 h đêm hôm qua mình nắp sim mobi vào Dcom. cứ kết nối xong dùng mạng lại bị disconect, rồi lại connect liên tục,

connect rồi lại disconnect.

mình nghĩ chắc bọn mobi nó fix , cấu hình mạnh viettel không dùng được nữa. bây h mình down bộ cài 3G của mobi dùng cho D-com không biết dùng được không nhỉ ?
By truongboy_kute
#503793 > bác nào chỉ giúp em cái cấu hình cài cho Dcom để dùng sim mobifone với

em nắp sim mobi vào toàn bị ngắt kết nối APN: m-wap

Username: mms

Password: mms
By davidneilbui8488
#503802 cho mình hỏi về cái chuyện SIM Đoàn Viên của Vinaphone dùng mạng không tốn tiền khi dùng bằng Dcom Viettel ák. Bữa nay còn làm được điều đó không vậy bác chủ thớt. Và SIM Đoàn Viên đó kiếm ở đâu ra. Có bán hok ???? Giá khoảng nhiu 1 cái
By lovemikini_95love
#503817 > cho mình hỏi về cái chuyện SIM Đoàn Viên của Vinaphone dùng mạng không tốn tiền khi dùng bằng Dcom Viettel ák. Bữa nay còn làm được điều đó không vậy bác chủ thớt. Và SIM Đoàn Viên đó kiếm ở đâu ra. Có bán hok ???? Giá khoảng nhiu 1 cái bị fix rồi bạn nhé

mua về down 1 tí hết sạch tiền
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online