Phần mềm hữu ích với Internet
By tranngoclam1991
#503644 có ai test chưa
Đời ngang trái bời vì e điểu vÃI ĐaÍ Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!   Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!   Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!  

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!  

googletag.cmd.push(function() { googletag.display('div-gpt-ad-1338458520093-0'); });

Thành viên vừa Thank bài viết này của kid_itt:

(21-06-2012)

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By baby_kieu
#503651 sim đoàn viên là sim gì nhỉ
Blog Tâm sự:
  • Tôi chấp nhận để vợ tìm niềm vui chăn gối ở người đàn ông khác | 02:06 ...
  • Mong em cho anh thêm cơ hội từ bỏ bia rượu | 01:06 ...
  • Gia đình chồng có truyền thống phụ nữ phải làm mọi việc nhà | 12:06 ...
  • Con buồn lắm bởi chẳng được mẹ ôm từ khi có thêm em | 02:06 ...
  • Vợ muốn ly hôn vì đã ngoại tình một thời gian với đồng nghiệp | 02:06 ...
  • Tôi muốn hủy hôn vì chồng sắp cưới chát sex | 01:06 ...
By kiss_wind_07
#503658 ngoài sim đoàn thì sim khác dc không lên sờ em google thấy khó mua sim này quá
ai trong Vnz thân mún add yahoo thì click vào đây add nick nhé
đi học rùi nên sau này sẽ hạn chế lên ketnooi.com/forum chém gió

quy ẩn giang hồ offline dài hạn nha bà con Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!   Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!   Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!  

Thành viên vừa Thank bài viết này của chithong2000:

(27-06-2012)
By nammoadidaphat811
#503659 m lắp sim vina sinh viên cũng thấy vào được. Mà bác chủ thớt cho e hỏi, dùng lần nào phải hack Dcom lần đấy ak? Tại hqua e hack xong rồi, bi h lắp vào thấy k được,lại phải hack lại
By st7ven_endless07
#503667 > m lắp sim vina sinh viên cũng thấy vào được. Mà bác chủ thớt cho e hỏi, dùng lần nào phải hack Dcom lần đấy ak? Tại hqua e hack xong rồi, bi h lắp vào thấy k được,lại phải hack lại không tốn tiền lun hả bạn

tốc độ nhiêu

sim thường dc không

quy ẩn giang hồ offline dài hạn nha bà con Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!   Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!   Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!  

04-06-2012, 14:47 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! vodoi_93 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Rìu Sắt Đôi
Tham gia Nov 2011 Đến từ Tp vinh Bài 219 Thank 33 Điểm 41/27 bài viết VR power 0
có lẽ ta nên dừng lại ở đây thôi các bạn ạ, mình nghĩ cái này post trên mạng quá nhiều rồi nên không cần post lại mà cẩn thận mà bọn viettel với vina mà fix lỗi thì có mà rồi đời anh em hết xài. mà mình thấy ở trên bạn nói là dùng sim vina đoàn viên với cấu hình viettel sao mình thấy dùng sim vina dùng cấu hình khác không lên được nhỉ, chỉ khi nào dùng cấu hình của nó thì mới có thể kết nối được. còn những mạng khác như viettel và mobi thì dùng cấu hình nào cũng lên được. nói chung là 3g của em viettel khi vẫn còn lưu lượng thì xài sướng lắm. nhưng mà để cho nó em băng thông thì anh em cũng khổ không kém. Nhưng chúng ta là những con người chịu khó nên ép băng thông thì chúng ta cứ phá băng thông xài thôi. Thank chủ thớt nha
(`'•.¸(`'•.¸¤*¤¸.-'´)¸.•'´)
Phận làm trai gõ phím bình thiên hạ
«´¨`•..¤ VODOI_93 ¤..•´¨`»
Thân anh hùng click chuột định giang sơn
(¸.•'´(¸.•'´¤*¤`'•.¸)`'•.¸) Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!   Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!   Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!  

Thành viên vừa Thank bài viết này của vodoi_93:

(21-06-2012)
By be_map1986
#503672 > không tốn tiền lun hả bạn

tốc độ nhiêu

sim thường dc không bạn muốn dùng không tốn tiền thì tốt nhất là mua cái sim thường của viettel về, đăng kí gói mimax thì mỗi tháng bạn mất 40k và thêm 10k duy trì 3g. sau khi dùng hết 500mb 3g thì cứ hack dùng thôi. còn nếu mà bạn mua sim sinh viên thì mỗi tháng đăng kí mimax mất 20k với 10k duy trì 3g. lên mạng vi vu. mà sim thường vẫn dùng được cho dcom nha bạn. mua về xài thử đi. có vấn đề gì post lên anh em giúp đỡ cho. chúc bạn thành công
(¸.•'´(¸.•'´¤*¤`'•.¸)`'•.¸) Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!   Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!   Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!  

Thành viên vừa Thank bài viết này của vodoi_93:

(21-06-2012)
By Casey
#503685 > m lắp sim vina sinh viên cũng thấy vào được. Mà bác chủ thớt cho e hỏi, dùng lần nào phải hack Dcom lần đấy ak? Tại hqua e hack xong rồi, bi h lắp vào thấy k được,lại phải hack lại tất nhiên là bạn dùng lần nào thì phải hack lần đó thôi bạn à. không có cách nào hack được vĩnh viễn đâu. đây là dùng thủ thuật thôi chứ nói hack thì cũng không đúng lắm

04-06-2012, 14:52 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! binsieunhan vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Rìu Sắt Đôi
Tham gia Aug 2008 Đến từ đà nẵng Bài 272 Thank 4.294.967.295 Điểm 75/51 bài viết VR power 0
sim vina đoàn viên ? mình chưa nghe sim này bao h . mình có sim mobi đoàn viên q263 @@@
By bt_long
#503692 > tất nhiên là bạn dùng lần nào thì phải hack lần đó thôi bạn à. không có cách nào hack được vĩnh viễn đâu. đây là dùng thủ thuật thôi chứ nói hack thì cũng không đúng lắm thanks bạn mình đang xài gói 120k của viettel chủ yếu mún test thử cái sim thường vina xem dc không

04-06-2012, 15:34 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! chithong2000 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Rìu Vàng Đôi
Tham gia May 2011 Đến từ Một nơi xa xôi Bài 1.222 Thank 2.047 Điểm 817/546 bài viết VR power 0
mình chủ yếu mún xài cách nào mà vượt qua có bị bóp ở 200mb thôi bạn à

04-06-2012, 23:24 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! minhthanh_4ever vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Rìu Bạc
Tham gia Apr 2010 Bài 316 Thank 127 Điểm 270/77 bài viết VR power 0
Hỏng. Cái sim sinh viên vina của mình lắp dùng đêm qua đến chiều nay k bị trừ tiền. Tối nay thì bị trừ nhẵn nhụi rồi
By Kodie
#503706 > không tốn tiền lun hả bạn

tốc độ nhiêu

sim thường dc không Sim thường thì m k biết. Mình ở hà nôi. IDM được khoảng 300-400KB/s. Nhưng sài dc 1 ngày bthg, bh bị trừ tiền rồi
By nhoc9x_kut3_lov3_hoangtu1994
#503707 BÁC vừa tái xuất thật rồi, để e vọc thử mà cái vụ sim Đoàn viên là thế nào vậy pác, nói rõ hơn được hok
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online