Phần mềm hữu ích với Internet
By pi_bi
#501319 Thanks bác HuongKrb nhé!!

----------------------------------

@quake182: Mình xác nhận là tạo được email edu, và khi dùng cho Dropbox thì đuọce tăng 500MB.

các bạn có thể đăng ký mail edu theo đường dẫn bạn quake182 đưa bên trên, ở post 27.
By tocngan1986
#501323 thayboi9x các bạn làm như mình nhé

Nhanh hơn

link clip đây

thanks bạn toi iu vietnam nha.

Cho mình hỏi mình có thể đăng kí đến khi nào thì không lên được nữa

Bây h tài khoản mình 10.2 GB rồi

---------- Bài thêm lúc 21:54 ---------- Bài trước là lúc 21:38 ----------

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bạn làm một cái email edu theo link bên trên. Rồi vào tài khoản 10.25GB của bạn đổi email thành email edu, nó sẽ thành 18.25GB, nếu bạn KẾT quay lại email cũ, thì lại đổi về email cũ, 18.25GB vẫn giữ nguyên.
By Ferrel

Bạn làm một cái email edu theo link bên trên. Rồi vào tài khoản 10.25GB của bạn đổi email thành email edu, nó sẽ thành 18.25GB, nếu bạn KẾT quay lại email cũ, thì lại đổi về email cũ, 18.25GB vẫn giữ nguyên.

Không cần đăng ký dưới mail edu rồi đổi sang mail mình đâu bạn , chỉ cần vào link Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! rồi nhập email .edu để xác nhận là được rùi
By our_lov3_will_never_away
#501328 xwolf Không cần đăng ký dưới mail edu rồi đổi sang mail mình đâu bạn , chỉ cần vào link Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! rồi nhập email .edu để xác nhận là được rùi Vậy à.

Nhưng nếu bạn nào khi mới làm xong mail edu, mà đăng ký luôn bằng mail edu đó rồi. Khi bạn không KẾT dùng mail edu đó sau khi vừa được 18GB rồi. Vì mail edu mảicopa rất khó nhớ, thì nếu không KẾT thì có thể đổi lại email thường cho dễ nhớ, trong khi dung luõng vẫn không bị tụt.

Mà mỗi email edu chỉ dùng được verify duy nhất cho 1 lần (1 tài khoản duy nhất). Sau khi bạn đổi lại về mail thường, bạn dùng mail edu đó mà xem, nó sẽ thành như 1 email thường, được tăng có 250MB thôi.

alone_hp mình không sao tạo được mail đuôi edu.bạn nào biết tạo chỉ dẫn mình với Mình làm được mấy cái thì nó block

Không thì mình làm video cho bạn xem. Nếu giờ bạn rảnh, bạn bật teamviewer lên, mình làm cho mà xem. Không thì khoảng 5h 5h30 mình mới online được.

By nguoiwenttv

mình không sao tạo được mail đuôi edu.bạn nào biết tạo chỉ dẫn mình với

Mail .edu thường được cấp cho sinh viên và giảng viên các trường đại học . Mình có mail .edu nhưng vẫn phải nhờ người khác active giùm vì DROPBOX chỉ chấp nhận mail edu của các trường đại học nằm trong white list của nó thui ( thường là các trường đại học ở Hà Nội )
By Stanwik
#501331 alone_hp mình không sao tạo được mail đuôi edu.bạn nào biết tạo chỉ dẫn mình với Đã bổ sung video chỉ dẫn làm mail edu ở post 1

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By saigonpho55
#501332 VNPT dạo này si-đa quá, vào youtube load cả chục phút mới xem dc vài giây >"<

Anh em không nên lạm dụng cái maricopa.edu kẻo nó block không cho đăng ký free thì chết đói hết đấy
By color_cosmo
#501334 quake182 VNPT dạo này si-đa quá, vào youtube load cả chục phút mới xem dc vài giây >"<

Anh em không nên lạm dụng cái maricopa.edu kẻo nó block không cho đăng ký free thì chết đói hết đấy Đúng đó, mình vừa bị block, và ba bốn cái làm hôm qua đến giờ vẫn chưa active. Lần đầu chỉ 20 phút.

Cho nên mình mới bảo như trong video, chỉ nên lập một hai cái. Còn mẹo nhỏ để lập nhiều mail một lúc, nhưng mình nghĩ không nên viết lên đây, nhỡ anh em hí hửng lập thật nhiều, nó đóng cửa đẳng ký thì có mà ăn phân.

haijan12 bạn nào không có mail .edu thì dùng mail của m này, m sẽ gửi link kích hoạt giúp bạn qua trang cá nhân :

email

điền mail .edu ở đây
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Mail Maricopa nó đâu có cho mình chọn Username? Nó tự tạo cho mình mà, mà cái bạn viết thì thuộc kiểu mail do mình chọn Username như Yahoo, google, ...
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym