Phần mềm hữu ích với Internet
By thienduongtinhyeu_9614
#501239 mình vừa làm thử như bạn rùi

có điều là không nhất thiết phải tạo e-mail nếu chỉ để tăng cho mình. chỉ cần đánh đại e-mail bất kỳ lúc cài Drobox chỉ cần đánh lại đúng e-mail và pass là được.

trong máy ảo khi đổi địa chỉ MAC thì chỉ cần nhập link acc mình đang dùng để đăng ký trên web vd: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

mà nếu muốn được 10G chắc cả ngày quá.

mà mình cũng thử e-mail đuôi .edu vd: [email protected] nó cũng chỉ cho có 250M. hay Dropbox phải verify cái e-mail đó nữa ta.
By bedthnglam
By loving_you472000
#501255 haidangnt mình vừa làm thử như bạn rùi

có điều là không nhất thiết phải tạo e-mail nếu chỉ để tăng cho mình. chỉ cần đánh đại e-mail bất kỳ lúc cài Drobox chỉ cần đánh lại đúng e-mail và pass là được.

trong máy ảo khi đổi địa chỉ MAC thì chỉ cần nhập link acc mình đang dùng để đăng ký trên web vd: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

mà nếu muốn được 10G chắc cả ngày quá.

mà mình cũng thử e-mail đuôi .edu vd: [email protected] nó cũng chỉ cho có 250M. hay Dropbox phải verify cái e-mail đó nữa ta. Vậy thì đơn giản quá còn gì. Nhưng:

1. Email giả tức bạn không thể check mail, làm sao để check mail để từ đó mà nhấp vào link mời dùng? Bước check mail và từ đó đăng ký trên web là một trong các bước cần thiết để được tăng dung lượng. Mà bạn nói vẫn tăng, thật sự không hiểu tăng thật hay tăng giả? Vì trước bài viết trên, mình vừa làm thử, mà có tăng đâu.

2. Email giả, giả sử bạn dùng email [email protected] để đăng ký tk Dropbox và dùng tài khoản này. Vậy khi quên mật (an ninh) khẩu vào Dropbox, bạn lấy lại kiểu gì?

3.

trong máy ảo khi đổi địa chỉ MAC thì chỉ cần nhập link acc mình đang dùng để đăng ký trên web vd: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bạn nói rõ hơn chỗ này đi.

Nếu chỉ đăng ký dropbox để dùng bình thường thì không cần đăng ký trên web, bạn chỉ cần cài, đến chỗ tạo mới hay vừa có, thì bạn chọn tạo mới là tạo ngay trên máy tính thôi, miễn là có internet.

4. Không muốn mất 1 ngày, bạn phải bỏ mấy chục $ mỗi tháng. Mà đâu cần thiết phải làm ngay trong một ngày, lúc nào rảnh thì làm.

5. Như vừa nói, email giả thì làm sao để bạn có thể vào check mail của Dropbox? Để có thể chứng thực bạn sở hữu email đó mà đòi nó cho 500MB cho cài email "cùi bắp" đó được?

Nếu giả được email edu thì Dropbox nó còn phân biệt email thường với email edu làm gì?

6. Ước chi tất cả thứ đơn giản như bạn nói!

--------------------------------------------

quoctoa

Có cách nào để có một email .edu không bạn, giúp mình với

tìm hoài không ra:
[email protected]

Xin cảm ơn

Hình như bạn này chả check mail và đăng ký cài đặt gì, vì tk của mình vẫn chưa thêm 250MB

----------------------------------------------

Có một bạn gửi mail cho mình hôm 2/12, vừa check và vừa invite rồi, bạn check mail, đăng ký, cài đặt như chỉ dẫn bên trên nhé, và xem có phải bạn có 2.25GB không.

---------- Bài thêm lúc 22:19 ---------- Bài trước là lúc 21:35 ----------

Ủa mình nhớ hôm viết bài này à post ở box Sử dụng internet mà, sao hôm nay lại bị chuyển vào mục Khoa học thần bí?

Mà cái topic này ở mục Sử dụng internet mới đúng chứ!
By sarsnoel1285_fx
#501267 Thật ra không nên phải uninstall dropbox rồi cài lại đâu.

các bạn cứ cài dropbox như bt, cài xong thì làm như sau:

1. Chạy dropbox, nó sẽ hỏi bạn vừa có acc chưa, chọn có rồi và đăng nhập như bt.

2. Vào Reference, tab Account, chọn Unlink để logout, exit.

3. Thay đổi MAC.

4. Mở lại dropbox, trở về bước 1.

Một lưu ý nữa là khi reg nick ta không cần email gì hết, chỉ cần copy lại referal link, vd: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

1. Mở link đó.

2. Điền thông tin, nhấp Sign Up.

3. Back lại (dùng hotkey Backspace cho nhanh), quay lại B2

Như vậy thì 3 mục first name, last name, và I agree ... được điền sẵn, bạn chỉ cần sửa lại email (đổi abc1 thành abc2 chẳng hạn).

Do đó reg nick mất <10s / nick.

Còn login vào dropbox thì mất chừng 2p.

Cheat 10GB xong rất nhanh
By natalielam06
#501285 Đặng Hải Nam Chắc bài copy ở đâu giấu ở đây cho mấy thánh dùng

Thánh comment như này, xong còn nhấp Thanks làm con thấy bị xúc phạm quá!

- Nick KN của con:

- Một hình trong số còn nhiều hình chứa đủ thông tin để thánh tìm hiểu bài do ai viết hay copy từ đâu trước khi tuyên bố liều, ở bài post ở post 1:

------------------------------------------------------

nhothachthao Thật ra không nên phải uninstall dropbox rồi cài lại đâu.

1. Chạy dropbox, nó sẽ hỏi bạn vừa có acc chưa, chọn có rồi và đăng nhập như bt.

3. Thay đổi MAC.

Một lưu ý nữa là khi reg nick ta không cần email gì hết, chỉ cần copy lại referal link, vd: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

1. Mở link đó.

Như vậy thì 3 mục first name, last name, và I agree ... được điền sẵn, bạn chỉ cần sửa lại email (đổi abc1 thành abc2 chẳng hạn).

Cheat 10GB xong rất nhanh Trước đây mình có thử Unlink, nhưng chắc do dùng MAC đã dùng trước đó nên không tăng, vừa thử lại và bổ sung thêm rồi. Thêm cái là có thể không cần Unlink. Cái vụ email mình lo sau này nhỡ nó đòi verify thì toi.
By mr_gsb
#501294 các bạn làm như mình nhé

Nhanh hơn

link clip đây

thanks bạn toi iu vietnam nha.

Cho mình hỏi mình có thể đăng kí đến khi nào thì không lên được nữa

Bây h tài khoản mình 10.2 GB rồi

---------- Bài thêm lúc 21:54 ---------- Bài trước là lúc 21:38 ----------

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By huhu_cute
#501295 nhothachthao Thật ra không nên phải uninstall dropbox rồi cài lại đâu.

3. Thay đổi MAC.

1. Mở link đó.

Cheat 10GB xong rất nhanh Bài viết này của bạn rất hay,mình loay hoay mãi mới lên được 7GB(chủ yếu là chơi game ngoài quán net nên đăng kí luôn bằng máy m chơi

. Để mình thử làm theo bạn xem có được ko. 1 lần nữa Thank bạn...
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym