================================================== =========

Biến 5GB Box.Com thành 50GB tại .

================================================== =========

Ai biết Dropbox rồi thì khỏi đọc, xem luôn mấy Videos ở cuối bài này (cuối post này) để xem cách làm lên ~24GB free.

1. Dropbox là gì?

- Là một trang lưu trữ, sẻ chia vô cùng tiện dụng, online backup.

- Thông thường, khi đăng ký với tài khoản free bạn có 2GB miễn phí. Nếu bạn có tiền thì không bàn làm gì. Song bạn muốn dùng free mà 2GB lại quá ít? Bạn có thể kiếm được thêm 8GB bonus nhờ vào chuyện mời người khác sử dụng và cài đặt Dropbox.

2. Tính tiện lợi và Sử dụng Dropbox:

- Khi bạn làm chuyện trên máy tính, đột nhiên lý do nào đó máy hỏng và không phục hồi được dữ liệu, đặc biệt là các file văn bản mất bao công soạn thảo. Giờ ngồi làm lại từ đầu - chắc điên mất!

Dropbox cung cấp khả năng backup online: Bạn chỉ chuyện bỏ file bạn đang soạn vào folder Dropbox, chạy Dropbox, sau đó mở nó lên và soạn. Khi máy làm sao, bạn yên tâm, vì trong quá trình bạn làm chuyện Dropbox vừa tự động upload file đó lên trang Dropbox.com, bạn chỉ chuyện vào đó tải về, hay cài lại Dropbox với email trước đó vừa dùng, rồi nó tự tải về cho bạn.

- Sử dụng Dropbox để sẻ chia? - Quá tiện dụng:

Bạn đăng nhập vào trang Dropbox.com hay chạy Dropbox trên máy rồi chuột phải vào Icon của nó ở góc dưới gần đồng hồ, chọn Launch Dropbox Website.

Khi vào trang Dropbox bạn sẽ thấy các folder và file mà bạn vừa bỏ vào folder Dropbox trên máy tính:

Nhấp vào Share rồi Share a folder, hiện ra hình sau, có 2 kiểu share là share folder vừa có hay tạo mới 1 folder rồi share:

Nhấp Next để share, gõ các email của người mà bạn muốn share vào ô như hình, rồi nhấp Share folder:

Folder Tai Lieu đang được share và các files bên trong nó đang được upload lên nên sẽ có màu xanh da trời với hai mũi tên quay tròn. Khi nào up xong thì có màu xanh với dấu tích. Khi nào như vậy thì bạn có thể nói với người được share, và khi trên máy của họ folder Tai Lieu cũng có màu xanh lá cây với dấu tích thì có thể copy hay cut để chuyển sang chỗ khác trong máy tính:

Lưu ý: Folder Tai Lieu là 1 folder chung của hai máy tính khi xóa files trong đó ở một máy tính thì ở máy khác chúng cũng biến mất. Nếu ở máy người được share họ cut và move foler Tai Lieu đi chỗ khác (ngoài Dropbox) thì coi như chấm dứt sẻ chia, muốn sẻ chia thì phải mời lại. Do vậy nếu 2 (hay nhiều) người sẻ chia lâu dài thì không được làm vậy mà chỉ được cut move folder, files bên trong folder Tai Lieu.

Như vậy là xong phần share.

Kiếm thêm dung lượng free: Xem phần "Bổ sung ý kiến các bạn bên dưới" ở cuối post này để làm tăng nhanh dung lượng.

Để nhanh thì các bạn xem phần bổ sung ở phần cuối của post này.

Bạn có thểm kiếm thêm dung lượng lưu trữ bằng một số cách, mời bạn bè sử dụng là một cách. Nếu email tài khoản của bạn là email có đuôi .edu (giáo dục) thì mỗi khi mời và người bạn đăng ký cài đặt thì bạn được 500MB, còn người bạn cũng được 250MB hay 500MB. Nếu email của bạn là email thông thường thì bạn chỉ được thêm 250MB, người bạn của bạn được 250MB (có thể 500MB nếu họ có email edu).

Dung lượng tối đa mà bạn có thể có với tài khoản free là: 10GB (với email thường), 18GB (với email edu).

Điều kiện để bạn và bạn của bạn được bonus dung lượng là:

1. Bạn vào Dropbox (web) của bạn, điền email của họ và mời dùng.

2. Bạn của bạn check mail, và nhấp vào đường dẫn trong mail đó ra một trang Dropbox, điền thông số cần thiết để đăng ký 1 tài khoản.

3. Sau đó bạn của bạn cài đặt Dropbox trên máy tính của họ. Điền login với email và password vừa đăng ký theo link từ email để đăng nhập vào Dropbox.

4. Máy tính của bạn của bạn chưa từng cài Dropbox, email của bạn của bạn chưa từng dùng để đăng ký dùng.

Nếu bạn muốn kiếm dung lượng thêm nhanh chóng mà không muốn chờ cho bạn của bạn đăng ký và cài đặt thì bạn có thể làm theo như dưới đây:

1. Trước tiên, bạn lập một loạt email khác nhau. Ví dụ, [email protected]; [email protected]; ....

2. Đăng nhập vào tài khoản Dropbox mà bạn muốn có 10GB. Điền các email trên vào và nhấp mời.

3. Check các email đó. Mở mail, nhấp vào đường dẫn "Get started here" để ra một trang đăng ký, điền thông tin cần thiết vào và OK.

4. Nếu là máy tính chưa từng dùng qua Dropbox thì bạn có thể cài Dropbox luôn, chọn có tài khoản và đăng nhập với 1 email trong các email trên.

Nếu máy vừa từng cài Dropbox thì bạn phải đổi địa chỉ MAC của máy để biến nó thành máy mới (tất nhiên trước đó phải xóa Dropbox đi nếu đang dùng với 1 tài khoản nào đó). Sau đó mới tiến hành cài Dropbox, rồi đăng nhập.

Nếu máy có cài Dropbox nhưng chưa có tài khoản nào từng đăng nhập thì không cần xóa, chỉ cần đổi MAC, rồi cài đè Dropbox là được (cái này xem các hình bên dưới).

Lưu ý: Tốt hơn hết các bạn nên cài máy Ảo với VirtualBox rồi cài 1 Windows nào đó lên máy Ảo, XP chẳng hạn. Rồi cài phần mềm thay đổi MAC lên máy Ảo đó. Và tiến hành làm các bước trên.

các bạn đăng nhập vào Dropbox theo địa chỉ sau, gõ emails mà bạn vừa lập vào, cách nhau bằng dâu ";" rồi Send Invites:

Check mail của các email vừa gõ ở trên, mở mail ra nhấp Get started here để chuyển sang trang đăng ký:

Lưu ý: Bạn có thể check từng mail một, và đăng ký Dropbox theo từng mail đó, vì đăng ký trên web thì không yêu cầu phải là máy mới với MAC khác nhau. Nhưng cài đặt thì cần MAC khác nhau để được tặng dung lượng.

Điền thông tin đăng ký vào đây:

Nếu chưa có thì tải, có thì thôi:

Tiếp theo xóa Dropbox đi, nếu trên máy có cài Dropbox và có tài khoản đang dùng. Rồi thay đổi MAC như sau, mở SMAC lên và làm theo hình:

Tiến hành cài đặt, khi nào hiện ra cửa sổ sau thì chọn cái bên dưới:

Đăng nhập với email và mật (an ninh) khẩu vừa đăng ký trên Web lúc check mail và đăng ký:

Vì ta chỉ làm giả để được tặng dung lượng nên không nên phải hoàn tất các bước thiết lập, đến dưới đây thì dừng được rồi, nhấp chuột phải vào Icon ở góc phải bên dưới rồi chọn Exit. Như thế lát nữa đổi MAC mới, không cần xóa tiệt Dropbox rồi mới cài mới Dropbox, mà chỉ cần đổi MAC rồi cài đè, và điền email, mật (an ninh) khẩu mới (khác với email vưa làm bên trên). Làm như thế này vẫn được tăng dung lượng:

Lưu ý: Nếu bạn hoàn tất các bước (xem các hình dưới) thì bạn cần xóa tiệt Dropbox đi, đổi MAC rồi mới cài mới Dropbox. Làm khác đi sẽ không được tăng dung lượng.

Các hình dưới đây là các bước hoàn tất thiếp lập Dropbox để sử dụng:

Ngoài ra hoàn tất các thủ tục sau cũng được cộng thêm dung lượng:

Khi bạn bỏ một file hay folder nào đó vào trong folder Dropbox thì (nếu bạn đang chạy chương trình Dropbox) chúng sẽ được tự động upload lên. Khi bạn move, xóa thì trên trang Dropbox chúng cũng biến mất.

Download:

Dropbox:

Dropbox không cần cài:

SMAC 2.7 Pro:

Your Uninstaller Portable:

VirtualBox Portable 32-bit:

VirtualBox Portable 64-bit:

Videos chỉ dẫn tạo mail edu và tăng GB:

Lưu ý: các bạn có thể đăng ký theo tài khoản theo link sau để cả bạn và mình đều được tăng 500MB (sau khi bạn thực hiện kích hoạt edu email theo chỉ dẫn cuối post này):

Hoặc:

Hoặc:

------------------------------------------------

Bổ sung ý kiến các bạn bên dưới:

Cách Unlink trước đó mình có thử làm nhưng chắc do lẫn lộn MAC đã dùng nên không được tăng MB, nên khi viết bài mình không đề cập đến. Nay có đến 2 bạn bảo làm được nên mình thử lại và mình cẩn thận thay đổi MAC thì thấy đúng nên viết bổ sung. Và mình cũng thấy là không cần Unlink vẫn được. Như vậy đã giảm được nhiều bước. Nay với cách dưới đây chúng ta có thể làm được tk 10GB trong thời gian ngắn.

Video chỉ dẫn làm tăng dung lượng nhanh chóng:

Dưới đây là rõ hơn các bước:
1. Cài đặt, đăng ký Dropbox với 1 tài khoản email thật của bạn. Và cài đặt trên máy thật.

2. Đăng nhập vào Dropbox.com bằng tài khoản lúc nãy vừa đăng ký. Mở mục Referrals ra, theo link sau:

Copy một trong 2 link như hình, paste vào trình duyệt, trên máy thật, rồi enter. Bookmark nó lại, để dùng cho các lần sau.

3. Điền thông tin đăng ký tài khoản, tích chọn ô agree. Rồi nhấp Create account. Ở đây, bạn có thể đăng ký tiếp một loạt tài khoản khác nữa. Bạn nhấp vào link vừa Bookmark, hoặc hit phím Backspace. Điền vào với một email khác, nên đánh theo số thứ tự cho dễ nhớ, và mật khẩu nên đơn giản thôi. Như vậy ta có một loạt tài khoản đã được đăng ký.

4. Giả sử máy bạn đã cài VirtualBox và đã cài 1 Windows nào đó lên VirtualBox rồi. Ta mở VirtualBox lên, mở Windows đó lên. Nếu trên máy ảo đã từng cài Dropbox, bạn Unlink nó đi (Chuột phải icon, Reference, Account, Unlink this account), rôi bạn mở SMAC lên, đổi MAC khác, thử mở google.com.vn xem có net không, không có net thì ta phải kiếm đổi địa chỉ MAC khác, sao cho có nét thì mới được.

5.

- Nếu trước đó bạn đã cài Dropbox trên máy ảo thì giờ ta chỉ việc nhấp Icon của Dropbox ở Desktop để chạy thôi. Nó hiện ra hình như dưới, ta chọn đã có.

- Nếu chưa từng cài thì ta cài. Đến bước như hình dưới ta chọn có.

6. Ta điền email với mk lúc đăng kýở Web. Chọn Next.

7. Hiện ra hình sau, ta làm như trong hình, vì ta đâu có ý định dùng Dropbox trên máy ảo mà phải hoàn tất đến cùng.

Đến bước này nếu bạn hoàn tất các bước thì lát nữa làm cho email khác quay lại bước 4, bạn phải Unlink. Nếu bạn dừng lại và Exit ở bước này thì lát nữa ta không cần Unlink.

Exit ở bước này, ta quay lại từ bước đổi MAC:

Bước 4: Đổi MAC. Có net trên máy ảo.

Bước 5: Nhấp Icon ở Desktop, chọn có.

Bước 6: Điền email mới (tất nhiên là email đã được đăng ký ở bước 3 nhé, ví dụ lúc nãy ta làm với [email protected], thì giờ [email protected], ...)

Bước 7: Chọn Exit.

Với các email tiếp theo từ vualieu03=>.... ta cứ lặp lại 4 bước đó.

Lưu ý: Làm theo cách ban đầu với email có thật, thì mình nghĩ tài khoản Dropbox của bạn với 10GB được đảm bảo đúng, và chắc chắn sẽ không bị Dropbox nó xóa tk hay giảm về 2GB.

Còn với cách này email không tồn tại, thì hiện giờ ta làm cho nó lên nhanh chóng 10GB, nhưng biết đâu một ngày đẹp trời Dropbox nó phát hiện ra kẽ hở này và nó rà soát lại rồi nó bắt verify emails thì sao, và có thể nó làm cho tài khoản của ta về lại 2GB. Dù gì thì kệ nó, ta cứ dùng đã.

--------------------------------------------

Lập Mail Edu: Thanks to quake182:

Ở chỗ password rất khó nên, tốt nhất các bạn làm một password 8 ký tự như sau:

hai chữ cái hoa + hai chữ thường khác + hai số bất kỳ + hai ký hiệu

Ví dụ: VNht12$%

Hoàn tất hiện ra trang đợi 20 phút thì chụp cái ảnh lưu lại. Dùng MWSnap mà chụp.

Video chỉ dẫn lập e-mail edu:

Ai không xem được youtube tải videos chỉ dẫn ở đây:

Làm tăng lên luôn 18.25GB mà khỏi cần lập Edu Email:

1. Đăng nhập vaod Dropbox, mở trang sau:

2. Gõ vào ô verify Edu Email: how2120535+từ/chữ tùy ý@maricopa.edu (có dấu + nhé)

Ví dụ: [email protected], rồi Send Mail.

3. Mở trang sau ra:

Gõ vào ô check mail email sau: [email protected] và nhấn check mail.

Đợi vài giây bạn nhận được mail kèm theo link dropbox activate edu email. Mở nó sang tab khác. Kiểm tra lại xem vừa lên từ 10.25GB thành 18.25GB chưa.

Tăng lên 18.9GB:

Bạn mở trang trên ra và hoàn tất mấy thứ trong đó, sẽ lên được 18.9GB.

--------------------------------

Import Videos Pictures để có thêm 5GB nâng lên tổng ~24GB: http://youtu.be/3MKZ0WfCGJQ?hd=1

Chú ý: Để có thể Import, bạn phải dùng một phiên bản khác. Ví dụ phiên bản Dropbox sau cho phép Import phim ảnh.

Code: Bản cài: http://www.mediafire.com/?jvi2nvix00mf6g2
Bản chạy luôn: http://www.mediafire.com/?jfc7ig0mxu0njf1 --------------------------------------------------------------------------

Trọn bộ Videos chỉ dẫn làm tài khoản Dropbox free với ~24GB dung lượng:

Tạo mail edu (nếu thích):

Mời Referrals để nâng lên 18.25GB: Dùng thêm nếu đổi MAC có net mà không được tăng dung lượng. Chú ý là đồng thời (gian) cả MAC với hide IP nhé. Chi tiết tại post thứ 53 trong topic này, trang thứ

Import phim để có thêm 5GB:

Và kết nối FB, twitter để có thêm ~1GB

Tổng dung lượng free là ~24GB

các bạn hãy để ý, nó sẽ có đợt Dropbox Quests tặng dung lượng, khi nào có, ai biết thì post lên cho ace biết nha!!

P/S: Import phim ảnh: Mình có xem trong này và ở một trang khác, nhưng ở đây mình làm video và làm theo kiểu của mình (không pause rồi resume Syncing, mà xóa trực tiếp phim ảnh luôn).

Ai chưa có tk Dropbox có lòng hảo tâm thì đăng ký theo link của mình nhé, để cả bạn và mình được tặng 500MB. Thanks for watching!!

------------------------------------------------------------------------
P/S: Bác MOD nào move hộ e cái topic này vào đúng mục nhé, hình như phải ở mục sử dụng internet nhỉ?

Thanks bạn cuonlentron vừa quan tâm đến topic nhé!!

Cũng thanks bác Mode HuongKrb vừa phục hồi và move vào đây hộ mình!!

rubiken87

Bạn có thể chỉ mình cách chuyển file từ máy tính sang máy ảo được không vậy. Thanks

girl_fan_f4

quoctoa Có cách nào để có một email .edu không bạn, giúp mình với

tìm hoài không ra:
[email protected]

Xin Thank Mình vừa mời bạn rồi; bạn check mail, mở mail và nhấp vào Get Started Here ở trong mail sẽ hiện ra một tab khác, bạn điền tên, mật (an ninh) khẩu, email thì nó hiện sẵn đó rồi, tích ô đồng ý rồi nhấp chuột là đăng ký được thôi. Nó sẽ hiện ra file download, bạn tải về. Cài đặt, và đến bước chọn (bạn xem mấy cái hình bên trên) thì chọn có tài khoản rồi, rồi bạn đăng nhập bằng email và mật (an ninh) khẩu vừa ấy ở trang web. Hoàn tất các bước. Bạn chuột phải Dropbox ở góc đồng hồ sẽ thấy 2.25GB thay vì chỉ 2GB! Như vậy là bạn được thêm 250MB và mình cũng sẽ được 250MB.

Nếu chỉ thấy 2GB thì bạn vừa không làm theo hướng dẫn, hay máy bạn vừa từng cài dropbox hay email bạn vừa từng dùng để đăng ký dùng dropbox, ...

Email edu thì bạn chỉ có thể có nếu bạn làm chuyện trong ngành giáo dục.

hen_xuoi Bạn có thể chỉ mình cách chuyển file từ máy tính sang máy ảo được không vậy. Thanks Bạn tham khảo ở đây nhé:

hen_xuoi Bạn có thể chỉ mình cách chuyển file từ máy tính sang máy ảo được không vậy. Thanks Nhấp thả vào máy ảo trực tiếp được mà bạn

Henwas

red_eye~_~ Làm cái này xong chắc mất cả ngày quá. bạn nói chuẩn đấy , nếu mà làm lúc chưa biết gì thì một ngày là quá nhanh ấy chứ

Osbert

Mình đọc bài viết trên mạng nó bảo có thể kiếm thêm 10GB cho DropBox nhưng cần mail .edu

Nhưng việt nam thì toàn mail edu.vn thôi mà

mình vừa làm thử như bạn rùi

có điều là không nhất thiết phải tạo e-mail nếu chỉ để tăng cho mình. chỉ cần đánh đại e-mail bất kỳ lúc cài Drobox chỉ cần đánh lại đúng e-mail và pass là được.

trong máy ảo khi đổi địa chỉ MAC thì chỉ cần nhập link acc mình đang dùng để đăng ký trên web vd:

mà nếu muốn được 10G chắc cả ngày quá.

mà mình cũng thử e-mail đuôi .edu vd: [email protected] nó cũng chỉ cho có 250M. hay Dropbox phải verify cái e-mail đó nữa ta.

haidangnt mình vừa làm thử như bạn rùi

có điều là không nhất thiết phải tạo e-mail nếu chỉ để tăng cho mình. chỉ cần đánh đại e-mail bất kỳ lúc cài Drobox chỉ cần đánh lại đúng e-mail và pass là được.

trong máy ảo khi đổi địa chỉ MAC thì chỉ cần nhập link acc mình đang dùng để đăng ký trên web vd:

mà nếu muốn được 10G chắc cả ngày quá.

mà mình cũng thử e-mail đuôi .edu vd: [email protected] nó cũng chỉ cho có 250M. hay Dropbox phải verify cái e-mail đó nữa ta. Vậy thì đơn giản quá còn gì. Nhưng:

1. Email giả tức bạn không thể check mail, làm sao để check mail để từ đó mà nhấp vào link mời dùng? Bước check mail và từ đó đăng ký trên web là một trong các bước cần thiết để được tăng dung lượng. Mà bạn nói vẫn tăng, thật sự không hiểu tăng thật hay tăng giả? Vì trước bài viết trên, mình vừa làm thử, mà có tăng đâu.

2. Email giả, giả sử bạn dùng email [email protected] để đăng ký tk Dropbox và dùng tài khoản này. Vậy khi quên mật (an ninh) khẩu vào Dropbox, bạn lấy lại kiểu gì?

3.

trong máy ảo khi đổi địa chỉ MAC thì chỉ cần nhập link acc mình đang dùng để đăng ký trên web vd: Bạn nói rõ hơn chỗ này đi.

Nếu chỉ đăng ký dropbox để dùng bình thường thì không cần đăng ký trên web, bạn chỉ cần cài, đến chỗ tạo mới hay vừa có, thì bạn chọn tạo mới là tạo ngay trên máy tính thôi, miễn là có internet.

4. Không muốn mất 1 ngày, bạn phải bỏ mấy chục $ mỗi tháng. Mà đâu cần thiết phải làm ngay trong một ngày, lúc nào rảnh thì làm.

5. Như vừa nói, email giả thì làm sao để bạn có thể vào check mail của Dropbox? Để có thể chứng thực bạn sở hữu email đó mà đòi nó cho 500MB cho cài email "cùi bắp" đó được?

Nếu giả được email edu thì Dropbox nó còn phân biệt email thường với email edu làm gì?

6. Ước chi tất cả thứ đơn giản như bạn nói!

--------------------------------------------

quoctoa

Có cách nào để có một email .edu không bạn, giúp mình với

tìm hoài không ra:
[email protected]

Xin cảm ơn

Hình như bạn này chả check mail và đăng ký cài đặt gì, vì tk của mình vẫn chưa thêm 250MB

----------------------------------------------

Có một bạn gửi mail cho mình hôm 2/12, vừa check và vừa invite rồi, bạn check mail, đăng ký, cài đặt như chỉ dẫn bên trên nhé, và xem có phải bạn có 2.25GB không.

---------- Bài thêm lúc 22:19 ---------- Bài trước là lúc 21:35 ----------

Ủa mình nhớ hôm viết bài này à post ở box Sử dụng internet mà, sao hôm nay lại bị chuyển vào mục Khoa học thần bí?

Mà cái topic này ở mục Sử dụng internet mới đúng chứ!

sarsnoel1285_fx

Thật ra không nên phải uninstall dropbox rồi cài lại đâu.

các bạn cứ cài dropbox như bt, cài xong thì làm như sau:

1. Chạy dropbox, nó sẽ hỏi bạn vừa có acc chưa, chọn có rồi và đăng nhập như bt.

2. Vào Reference, tab Account, chọn Unlink để logout, exit.

3. Thay đổi MAC.

4. Mở lại dropbox, trở về bước 1.

Một lưu ý nữa là khi reg nick ta không cần email gì hết, chỉ cần copy lại referal link, vd:

1. Mở link đó.

2. Điền thông tin, nhấp Sign Up.

3. Back lại (dùng hotkey Backspace cho nhanh), quay lại B2

Như vậy thì 3 mục first name, last name, và I agree ... được điền sẵn, bạn chỉ cần sửa lại email (đổi abc1 thành abc2 chẳng hạn).

Do đó reg nick mất <10s / nick.

Còn login vào dropbox thì mất chừng 2p.

Cheat 10GB xong rất nhanh

natalielam06

Đặng Hải Nam Chắc bài copy ở đâu giấu ở đây cho mấy thánh dùng

Thánh comment như này, xong còn nhấp Thanks làm con thấy bị xúc phạm quá!

- Nick Vnz của con:

- Một hình trong số còn nhiều hình chứa đủ thông tin để thánh tìm hiểu bài do ai viết hay copy từ đâu trước khi tuyên bố liều, ở bài post ở post 1:

------------------------------------------------------

nhothachthao Thật ra không nên phải uninstall dropbox rồi cài lại đâu.

1. Chạy dropbox, nó sẽ hỏi bạn vừa có acc chưa, chọn có rồi và đăng nhập như bt.

3. Thay đổi MAC.

Một lưu ý nữa là khi reg nick ta không cần email gì hết, chỉ cần copy lại referal link, vd:

1. Mở link đó.

Như vậy thì 3 mục first name, last name, và I agree ... được điền sẵn, bạn chỉ cần sửa lại email (đổi abc1 thành abc2 chẳng hạn).

Cheat 10GB xong rất nhanh Trước đây mình có thử Unlink, nhưng chắc do dùng MAC đã dùng trước đó nên không tăng, vừa thử lại và bổ sung thêm rồi. Thêm cái là có thể không cần Unlink. Cái vụ email mình lo sau này nhỡ nó đòi verify thì toi.

mr_gsb

các bạn làm như mình nhé

Nhanh hơn

link clip đây

thanks bạn toi iu vietnam nha.

Cho mình hỏi mình có thể đăng kí đến khi nào thì không lên được nữa

Bây h tài khoản mình 10.2 GB rồi

---------- Bài thêm lúc 21:54 ---------- Bài trước là lúc 21:38 ----------

huhu_cute

nhothachthao Thật ra không nên phải uninstall dropbox rồi cài lại đâu.

3. Thay đổi MAC.

1. Mở link đó.

Cheat 10GB xong rất nhanh Bài viết này của bạn rất hay,mình loay hoay mãi mới lên được 7GB(chủ yếu là chơi game ngoài quán net nên đăng kí luôn bằng máy m chơi

. Để mình thử làm theo bạn xem có được ko. 1 lần nữa Thank bạn...

Các chủ đề có liên quan khác