Phần mềm hữu ích với Internet
By quannguyen_90
#501074 trannmjnhha Bọn tàu khựa thật nham hiểm. Đánh bọn tàu khựa chỉ có nhóm Anonymous mới đủ sức. Bạn qua diễn đàn hacker Việt Nam nhờ xem sao. ai nói.VN mình k thua đâu nhá!!!Mà câu sau nghe chuẩn hơn câu trc

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By tnn10
By quynhhoa1410
#501097 cái này nghe mà giải đố dc chắc là thánh . nó không đơn giản chỉ là bảo cầm ờ giấy ra quán photo đâu.

xem cơ chế của nó thế nào , nó thiết đặt ra sao mới check dc. Nó sinh ra cái fw để vượt dẻ thế thì nói làm gì

bọn tàu thâm độc từ dân tộc , tốt nhất cạch nó ra đi chỗ khác làm.
By macketoi_xd901
#501103 Fortigate là tường lửa phần cứng rất mạnh. Một khi vừa chặn Net là khó lòng xài được. Mình vừa quản trị thằng này và thấy chỉ có 2 cách: 1. Biết được pass và sửa đổi policy của nó, 2. Rút Fortigate ra, thay bằng modem thường ( bibi my company là cái chắc ).
By wild_rose1501
#501121 theo em thì bác có 2 việc: thư nhất là đập máy tính ra, thứ 2 là nộp hồ sơ xin chuyện chố khác

chứ em nghĩ làm được theo ý bác thì cũng tương đối là khó đấy, không đơn giản đâu
By c0nverse1
#501142 Mới có tí xíu mà bạn vừa suy nghĩ thiển cận đòi đánh tàu khựa, nguyên nhân là do bạn vừa không tìm hiểu kĩ trước khi làm cho người ta! Nguyên nhân bạn đưa ra thì cũng mong có người vào giải đáp dùm chứ còn cai title thì nên đổi lại.
By mjviet2008
#501144 thằng này nó chẳng bít gì về IT nhưng nó nhờ bạn nó bên tàu giúp đỡ!

---------- Bài thêm lúc 15:30 ---------- Bài trước là lúc 15:29 ----------

văn vũ Mới có tí xíu mà bạn vừa suy nghĩ thiển cận đòi đánh tàu khựa, nguyên nhân là do bạn vừa không tìm hiểu kĩ trước khi làm cho người ta! Nguyên nhân bạn đưa ra thì cũng mong có người vào giải đáp dùm chứ còn cai title thì nên đổi lại. bác đừng nói thế! em thì có internet là đương nhiên rùi nhưng muốn cho ace trong công ty thui! cũng vì người Việt mình thui
By chicklax_chicklove
#501154 anhgiai91 bác làm thế không sợ nó cho mất chuyện ak. tốt nhất là lên dí dao vào cổ nó và bảo mày có cho bố mày vào không like cho bác 1 phát
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym