Phần mềm hữu ích với Internet
By chauthuy_truong
#500977 chẳng là công ty em dùng cái firewall fortifate 200B của FORNET để quản lý ip kết nối internet! cái này do thằng chó bên tàu nó quản lý mà em lại làm IT dưới quyền nó lên không được config, thế lên nó muốn cho người việt nào vào mạng internet thì nó cho mà tức nhát là nó chỉ cho bọn tàu vào mạng còn người Việt mình thì ai cho phải nêu lý do này lý do nọ. Mẹ nó! vậy có cao thủ nào có thể giúp em cách vượt firewall con này không em cay lắm rùi, em vừa dùng ultrasuft và tor cũng đều vô ích (con này ác quá)! em xin chân thành cảm ơn!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By shin_e
#501006 bác làm thế không sợ nó cho mất chuyện ak. tốt nhất là lên dí dao vào cổ nó và bảo mày có cho bố mày vào ko
By cuongtribal
#501008 hotspot shield được không bác

link nè
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

bác là dân it chắc tự biết down và setup nên em không cần nói nhiều

---------- Bài thêm lúc 19:25 ---------- Bài trước là lúc 19:13 ----------

còn không bác thử cyber ghost vpn free thử coi

con này fake ip good lắm (nhưng chờ nó fake hơi lâu)

link :

Còn nếu 2 cách trên không được thì làm cách thủ công là chép proxy vào trình duyệt

Proxy ở các trang free như Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! hay Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!(Chọn tên nước bạn muốn lấy Proxy, sau đó chọn Proxy - nên chọn Nhật, Úc, Mĩ)

check proxy ở Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

---------- Bài thêm lúc 19:28 ---------- Bài trước là lúc 19:25 ----------

Bonus thêm trình duyệt tăng tốc net và ẩn firewall : OPERA

link down :
By Nuri
#501029 vấn đề này quá dễ rùi ! bạn làm IT mà không biết cái vượt firewall à ! nếu bạn sử dụng utrasuff & shield không được bạn làm theo cách sau : start-->run-->compmgmt.msc-->service and applications-->nhìn sang phải-->service-->các dòng sau đây of hết dùm mình nha ! security center : disabled : và nếu nó start ta bấm stop , security account cũng y thế , windows firewall/in internet connecting cũng thế ! dis hết ! --> hoàn thành nếu nó check ip thì dùng chương trình ẩn hay thay đổi ip là hết ngay !
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym