Phần mềm hữu ích với Internet
By Armstrang
By xin_loi_tinh_yeu_sory_my_love
#500914 Bạn làm ơn xem lại các thớt cũ, có post rất nhiều chủ đề đề cập nội dung này rồi, nhưng nếu dùng mimax hack băng thông Viettel thì cũng được khoảng 25Mb là nó tự động chuyển sang sóng 2G à.

Đang chờ các cao thủ ketnooi.com/forum vọc 3G để tìm cách mới.Hehe
By pik_pum
#500934 mình mới sắm 1 con,cũng xài gói này...ở quê vẫn max speed dù vừa hết 500mb! chả biết sao! phá băng thôg tới giờ phút này hình như chẳng còn cách nào hiệu quả!
By quykyky
#500950 Vt nó làm căng quá. Giờ nó fix hết rồi. Đợi các Bro nghiên cứu đã. Bác trùm 3g Agamx đâu rồi không ý kiến thế.

---------- Bài thêm lúc 09:17 ---------- Bài trước là lúc 09:16 ----------

Vt nó làm căng quá. Giờ nó fix hết rồi. Đợi các Bro nghiên cứu đã. Bác trùm 3g Agamx đâu rồi không ý kiến thế.?
By nduynt
#500984 maimaimottihyeu Vt nó làm căng quá. Giờ nó fix hết rồi. Đợi các Bro nghiên cứu đã. Bác trùm 3g Agamx đâu rồi không ý kiến thế.

---------- Bài thêm lúc 09:17 ---------- Bài trước là lúc 09:16 ----------

Vt nó làm căng quá. Giờ nó fix hết rồi. Đợi các Bro nghiên cứu đã. Bác trùm 3g Agamx đâu rồi không ý kiến thế.? Không dám có ý kiến vì lại sợ bị fix hết là mình cũng hết dùng luôn.
By gaixinhdatcang_hammookane
#500996 box 3G dạo này yên ổn quá, chắc VT nó fix dữ quá nên mấy cao thủ mai danh ẩn tích hết rồi
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym