Phần mềm hữu ích với Internet
By [email protected]
#500541 cái này là bt mà! khi đang xử lí nó tăng vọt là phải!
By thang_ha69
#500553 Agamx Sao không xài NIS mà lại xài NAV vậy bạn? NIS cũng nặng hơn NAV bao nhiêu đâu. Xem kĩ cái hình thì Cpu máy bạn chịu không nổi là phải. Vì bạn mở nhiều quá! NIS tốt hơn NAV ha ban, mình là gà con nên hok rành lắm...

bạn nói mở nhiều là mở j vậy

---------- Bài thêm lúc 11:43 ---------- Bài trước là lúc 11:41 ----------

các bạn nói bt vậy minh yên tâm rùi...thanks tất cả!
By lovely_chocolate_19962008
#500562 h6792 NIS tốt hơn NAV ha ban, mình là gà con nên hok rành lắm...

bạn nói mở nhiều là mở j vậy NIS tất nhiên là tốt hơn NAV. NIS là internet security còn NAV là antivirut trong NIS có cả NAV rồi bạn .Mở nhiều ở đây chắc ý bạn ấy là nhiều tab ấy nếu mày ram ít thì không nên mở nhiều tab máy dễ bị treo lắm.
By thuy_cute_hp
#500571 Chơi cả IE9 lẫn Opera thì bảo sao CPU nó không vọt lên, nhưng chẳng sao cả vì máy t load vào VNZ cũng vọt lên 100% xong nó hạ xuống, nếu mà nó cứ đứng ở 100% mới sợ chứ lên 100% xong xuống là chuyện thường ngày
By Anlon
#500572 HOANGNGHIA_2008 NIS tất nhiên là tốt hơn NAV. NIS là internet security còn NAV là antivirut trong NIS có cả NAV rồi bạn .Mở nhiều ở đây chắc ý bạn ấy là nhiều tab ấy nếu mày ram ít thì không nên mở nhiều tab máy dễ bị treo lắm. mình hiểu rùi..thank bạn. laptop minh core i5, 2,4Ghz,ram 2g dùng NIS có nặng wa không

---------- Bài thêm lúc 12:36 ---------- Bài trước là lúc 12:32 ----------

cachuachin9 Chơi cả IE9 lẫn Opera thì bảo sao CPU nó không vọt lên, nhưng chẳng sao cả vì máy t load vào VNZ cũng vọt lên 100% xong nó hạ xuống, nếu mà nó cứ đứng ở 100% mới sợ chứ lên 100% xong xuống là chuyện thường ngày vi mình định xem co phải tại trinh duyệt hay không nên mới mở thử cả hai để so sánh...minh thấy opera no tai nhanh hơn ie9..nhung vẩn lên 100% cpu..nhu các bạn noi chắc la bt rùi
By Denver

vi mình định xem co phải tại trinh duyệt hay không nên mới mở thử cả hai để so sánh...minh thấy opera no tai nhanh hơn ie9..nhung vẩn lên 100% cpu..nhu các bạn noi chắc la bt rùi

Thế sao bạn k dùng GGChrome?? Mình thấy lướt web vèo vèo, mà nhẹ hơn Opera đó bạn. Mà dễ sử dụng nữa
By Chuchip
#500585 anhzzzkiet Thế sao bạn k dùng GGChrome?? Mình thấy lướt web vèo vèo, mà nhẹ hơn Opera đó bạn. Mà dễ sử dụng nữa vậy mình dùng gchrome thử
By nh0kwa0
#500591 Mình xài Chrome mà khi vào 5giay.vn cpu luôn chạy ở mức cao. Không biết có ai để ý ko!!!
By DK_2
#500603 [QUOTE=h6792;10905410]khi mình bấm vào một liên kết mới thi cpu tăng vọt lên đến hơn 90%, tai xong trang thì xuống còn vài % ah.máy tính mình bị gi vậy..tải trang web rất chậm...

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link![/QUOT

Có thể ban chạy nhiều chương trình luc' khởi động quá

---------- Bài thêm lúc 14:00 ---------- Bài trước là lúc 13:55 ----------

^^ mình cũng bị cái này
By Will_Nevercry
#500613 Chuyện này mình gặp hoài mà, mở 1 tab mới nó sẽ tăng lên rồi hạ xuống ngay là bt thôi không bị j đâu

à mình thấy xài IE cũng nhẹ mà FF mới tốn ram
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym