Phần mềm hữu ích với Internet
By ninhhoa_83
#500478 khi mình bấm vào một liên kết mới thi cpu tăng vọt lên đến hơn 90%, tai xong trang thì xuống còn vài % ah.máy tính mình bị gi vậy..tải trang web rất chậm...

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By zZnh0x_ng0xZz
#500491 Cái opera của bạn nặng nhỉ?? Bạn xem có thể bị dính Virus, khi lên Internet nó sẽ thông qua đường mạng mà lây lan. Như thế sẽ làm CPU hoạt động liên tục. Cách kiểm tra đơn giản lắm. Bạn thử xem cái đèn theo vi trí cắm dây trên Modem ý. VD bạn cắm ở vị trí số 3 thì xem đèn đó, nó nháy liên hồi là Virus chắc đó bạn (EXP vừa được sẻ chia)
By Stanwik
#500497 khi bấm vào liên kết thì trình duyệt tải trang phải dùng đến cpu nên nó tăng cao là chuyện bình thường, nhất là những trang chứa nhiều flash.
By Bricriu
#500498 cái này là bt mà , lúc load thì cpu tăng cao , khi load xong thì lại xuống thấp ấy mà, không sao đâu
By reytintin_1405
#500505 Có thể RAM của bạn thấp quá so với windows 7 nên khi bật thêm 1 phần mềm nào chiếm RAM lớn thì CPU sẽ chạy 100%, hay là do máy của bạn có virus vì trong ảnh của bạn chụp mình không thấy bạn cài phần mềm diệt virus nào cả, bạn thử tải 1 phần mềm diệt virus về và thử scan virus xem sao
By yaourt2212
#500515 minh co su dung NAV 2012, quet nhung chang phat hien con nao ca...luc truoc thi vao mang bt,nhung bay gio no lai nhu the
By kiki_coco02
#500528 Sao không xài NIS mà lại xài NAV vậy bạn? NIS cũng nặng hơn NAV bao nhiêu đâu. Xem kĩ cái hình thì Cpu máy bạn chịu không nổi là phải. Vì bạn mở nhiều quá!
By anhdangtimem_pl
#500540 Cái này bình thường mà bạn , cao lên xíu rồi lại hạ ngay
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online