h_a_t_only

Agamx Có một số bạn chưa biết mà em zai Phi công. À hôm nay không đi "tập bay, ném bom" à? Phải đó, một số bạn chưa biết một số bạn biết rồi thì vào đây spam và topic nào cũng có 2 lão già trên này nhỉ

yomilk99

hieuchuanhi hic, sao cái j mình định làm cũng fix lại hết thế, k còn cách nào để cái 120k của mình nó có giá hơn ak các bạn Mình dùng cách này vẫn được, nhưng mỗi lần ngắt kết nối lại về ban đầu, mỗi lần dùng lại phải phá , đang ngồi hóng cách mới

Norval

khactam9x Chắc đây là chiêu câu khách của viettel thui chứ dùng mạng 3G mà có 120k thì khó lắm viettel câu khách bằng chiêu này công nhận là hiểm nhiều người mua rồi họ thích làm gì thì làm.... Download ~800kb/s hơn cả ADSL gói 200k của VNPT mà rất tiện lợi nữa chứ. Mình cũng nghĩ vậy.Tại sao nó fix được mimax dùng 20MB là chuyển thành 2G mà gói 120k thì 200MB mới bị chuyển?

minhtran0397

Hmanh93 Cách này 4fum mình nói nhiều rồi,,,,và không cần loằng ngoằng nhiều như thế.down nhanh hay chậm cũng do sóng nữa. Bác biết cách nào chỉ e với e dùng E1750 làm theo cách này cứ ấn áp dụng là bị disconnect

angel_sun1996

Hmanh93 Cách này 4fum mình nói nhiều rồi,,,,và không cần loằng ngoằng nhiều như thế.down nhanh hay chậm cũng do sóng nữa. chuẩn

boomstar9x mình đây mimax down cả mấy GB cũng chẳng sao nè Chắc bạn cũng ở nông thôn hoặc ở vùng sâu vùng xa à? Down ghê thế.

Darron

Nghe nhiều bạn nói gói mimax sau khi phá băng thông chỉ download được 20MB thì chuyển sang 2G , còn gói 120k thì được 200MB . cái này mình chưa bị bao giờ ,

kinh nghiệm của mình sau một thời (gian) gian sử dụng là sau khi phá băng thông + kết nối xong , dzo web thử , nếu thấy tốc độ load web nhanh thì mới download , còn chậm thì ngắt kết nối và làm lại từ đầu !!

hehe , 4GB chụp lại cho đẹp

hot_girl404

tui xài mimax phá băng thông, >400MB vẫn down vù vù, k bị fix, lướt web thôi nên vài trăm MB tốc độ vẫn vù vù, chứ k down ác như pác kia 4GB , nge các pác nói mimax 20MB thì bị fix tui thấy k phải

duxi1511

gaga8 tui xài mimax phá băng thông, >400MB vẫn down vù vù, k bị fix, lướt web thôi nên vài trăm MB tốc độ vẫn vù vù, chứ k down ác như pác kia 4GB , nge các pác nói mimax 20MB thì bị fix tui thấy k phải

Xem xét gửi inbox ae test thử phát

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác