Phần mềm hữu ích với Internet
By thanhtrung00009
#499987 bincry195 sao minh cho connec o cho viettle xong chọn áp dụng là nó ngắt kết nối thế.pro nào biết chỉ dùng Mình làm khác là ấn áp dụng trước khi connect nhưng vẫn dc,chỉ là 20Mb là bị bóp lại
By Perry
#499988 giống hệt mình B3 không biết sao nó lại ngắt kết nối khi kết nối lại thì bị bóp băng thông.... Haizz!!

---------- Bài thêm lúc 12:50 ---------- Bài trước là lúc 12:47 ----------

khi connect xong mình nhấn áp dụng thì bị disconnect luôn không biết tại sao nữa bó tay !!
By leanhhung39
#500012 chủ top đâu giúp mình nào sao mình vào cho vietteo conect rồi đợi hiện lên sóng rồi mới áp dụng thì nó lập tức ngắt kết nối disconect luôn.hĩ ai biết giúp với.huhu mình dùng modem e175
By traitimbietkhoc_phuctoan
#500026 Agamx Cách cu xì là cách gì hả Sâu Hư?

Mà cái 2Top của em giờ bị close rồi anh em đâu thảo luận được. Phần mềm Mod mở khóa đi Sâu. vòa lại chém gió rồi bác

---------- Bài thêm lúc 09:22 ---------- Bài trước là lúc 09:18 ----------

quynhmai250 Mình làm khác là ấn áp dụng trước khi connect nhưng vẫn dc,chỉ là 20Mb là bị bóp lại Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By rua1410
#500045 lanhchua_la2 ku này chắc mới trên trời rơi xuống đây,người ta dùng mòn cái 3G rồi giờ còn nói lại Có một số bạn chưa biết mà em zai Phi công. À hôm nay không đi "tập bay, ném bom" à?
By than_thoai_ve_mot_tinh_yeu_1992
#500055 Chắc đây là chiêu câu khách của viettel thui chứ dùng mạng 3G mà có 120k thì khó lắm viettel câu khách bằng chiêu này công nhận là hiểm nhiều người mua rồi họ thích làm gì thì làm.... Download ~800kb/s hơn cả ADSL gói 200k của VNPT mà rất tiện lợi nữa chứ.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym