Mỗi lần phải load dữ liệu bằng các file Torrent là mình lại không thể sử dụng IDM được nữa! Bác nào có giải pháp nào cho chuyện trích chọn các link ở file torrent vào IDM nhanh nhất để load không? Xin chỉ dẫn tui vơi! Mấy lần download bằng các chương trình duyệt file Torrent tui thấy băng thông thấp hơn IDM hết thảy!

gau_buppi

chờ thêm vài phiên bản nữa ! idm nó hỗ trợ thì down dc th ôi ! chứ bây giờ nó không down dc thì làm sao mà sao đây trời !

cài phần mềm chuyên download torren như bit torren hay u torren down thôi

Lewis

nhoctim178 Mỗi lần phải load dữ liệu bằng các file Torrent là mình lại không thể sử dụng IDM được nữa! Bác nào có giải pháp nào cho chuyện trích chọn các link ở file torrent vào IDM nhanh nhất để load không? Xin chỉ dẫn tui vơi! Mấy lần download bằng các chương trình duyệt file Torrent tui thấy băng thông thấp hơn IDM hết thảy! Không download được file Torrent từ IDM đâu bạn ạ.

Bạn dùng chương trình Utorrent ý, download nhanh bằng Orbitdownloader mà bạn (Orbitdownloader có tốc độ download gần bằng IDM).

phj4nh_pr0_9x Không download được file Torrent từ IDM đâu bạn ạ.

Bạn dùng chương trình Utorrent ý, download nhanh bằng Orbitdownloader mà bạn (Orbitdownloader có tốc độ download gần bằng IDM). Thank bạn nhé! Mình cố gắng tìm chương trình hỗ trợ download đấy, giờ thì thử xem thế nào đã!

hoang_khiem93

Bạn vào trang này để họ leech link torrent thành link trực tiếp rồi down nhé

mr.kanx

down torrent phải sử dụng lâu thì tốc độ mới nhanh

giống như người ta đánh giá bạn vậy

đặc biệt khi down xong không lên tắt đi mà để đấy cho nó upload tiếp

vài lần như thế tốc độ có thể lên 2mb

baby_dieuanh

satthudatinh011 down torrent phải sử dụng lâu thì tốc độ mới nhanh

giống như người ta đánh giá bạn vậy

đặc biệt khi down xong không lên tắt đi mà để đấy cho nó upload tiếp

vài lần như thế tốc độ có thể lên 2mb

cho hỏi "down xong không lên tắt đi mà để đấy cho nó upload tiếp

vài lần" nghĩa là sao vậy, t hơi mù về mạng nên khó hiểu quá. mạng nhà tớ đi nhờ nên tổng số máy dùng liên tục là 5 máy, tớ đang dùng flashget down torrent thì được hỗ trợ lên được 400kb/s thui.

thế cho hỏi trường hợp của t thì không nên tắt cái gì và có hỗ trợ lên được tốc độ down lên đến 2mb như cậu nói không?

ah`, mình nghĩ dùng flashget khá đơn giản

link

Aelfdane

changnh0

vài lần" nghĩa là sao vậy, t hơi mù về mạng nên khó hiểu quá. mạng nhà tớ đi nhờ nên tổng số máy dùng liên tục là 5 máy, tớ đang dùng flashget down torrent thì được hỗ trợ lên được 400kb/s thui.

thế cho hỏi trường hợp của t thì không nên tắt cái gì và có hỗ trợ lên được tốc độ down lên đến 2mb như cậu nói không?

link

Bạn dùng Utorrent để down. Torrent là vừa down vừa up, nhiều người down up như vậy thì lâu ngày sẽ nhanh thôi. IDM không hỗ trợ down cái này đâu !

haviethoabinh

changnh0

link Thank thằng bạn, vậy mà cứ phải seach, nào ngờ thằng bạn cũng biết. hè

Carne

Muốn down dữ liệu trên các trang torren = IDM với tốc độ khủng thì các bạn vào đây tham khảo nè:

thankclassic

IDM và Torentt nó là 2 phần mềm hoạt động theo 2 co chế hoàn toàn khác nhau nên không thể là 1 được nhé

máy bạn bi sao chứ minh dùng cả 2 diều được mà

---------- Bài thêm lúc 15:10 ---------- Bài trước là lúc 15:09 ----------

it-alone IDM và Torentt nó là 2 phần mềm hoạt động theo 2 co chế hoàn toàn khác nhau nên không thể là 1 được nhé mình hoàn toàn dồng ý với bồ

Các chủ đề có liên quan khác