Phần mềm hữu ích với Internet
By roman_holiday_1001
#499846 Mỗi lần phải load dữ liệu bằng các file Torrent là mình lại không thể sử dụng IDM được nữa! Bác nào có giải pháp nào cho chuyện trích chọn các link ở file torrent vào IDM nhanh nhất để load không? Xin chỉ dẫn tui vơi! Mấy lần download bằng các chương trình duyệt file Torrent tui thấy băng thông thấp hơn IDM hết thảy!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By gau_buppi
#499861 chờ thêm vài phiên bản nữa ! idm nó hỗ trợ thì down dc th ôi ! chứ bây giờ nó không down dc thì làm sao mà sao đây trời !

cài phần mềm chuyên download torren như bit torren hay u torren down thôi
By Lewis
#499866 nhoctim178 Mỗi lần phải load dữ liệu bằng các file Torrent là mình lại không thể sử dụng IDM được nữa! Bác nào có giải pháp nào cho chuyện trích chọn các link ở file torrent vào IDM nhanh nhất để load không? Xin chỉ dẫn tui vơi! Mấy lần download bằng các chương trình duyệt file Torrent tui thấy băng thông thấp hơn IDM hết thảy! Không download được file Torrent từ IDM đâu bạn ạ.

Bạn dùng chương trình Utorrent ý, download nhanh bằng Orbitdownloader mà bạn (Orbitdownloader có tốc độ download gần bằng IDM).
By tinhyeu_dauchi_noimotloi_bmt
#499886 phj4nh_pr0_9x Không download được file Torrent từ IDM đâu bạn ạ.

Bạn dùng chương trình Utorrent ý, download nhanh bằng Orbitdownloader mà bạn (Orbitdownloader có tốc độ download gần bằng IDM). Thank bạn nhé! Mình cố gắng tìm chương trình hỗ trợ download đấy, giờ thì thử xem thế nào đã!
By mr.kanx
#499915 down torrent phải sử dụng lâu thì tốc độ mới nhanh

giống như người ta đánh giá bạn vậy

đặc biệt khi down xong không lên tắt đi mà để đấy cho nó upload tiếp

vài lần như thế tốc độ có thể lên 2mb
By baby_dieuanh
#499933 satthudatinh011 down torrent phải sử dụng lâu thì tốc độ mới nhanh

giống như người ta đánh giá bạn vậy

đặc biệt khi down xong không lên tắt đi mà để đấy cho nó upload tiếp

vài lần như thế tốc độ có thể lên 2mb

cho hỏi "down xong không lên tắt đi mà để đấy cho nó upload tiếp

vài lần" nghĩa là sao vậy, t hơi mù về mạng nên khó hiểu quá. mạng nhà tớ đi nhờ nên tổng số máy dùng liên tục là 5 máy, tớ đang dùng flashget down torrent thì được hỗ trợ lên được 400kb/s thui.

thế cho hỏi trường hợp của t thì không nên tắt cái gì và có hỗ trợ lên được tốc độ down lên đến 2mb như cậu nói không?

ah`, mình nghĩ dùng flashget khá đơn giản

link Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By Aelfdane
#499942 changnh0

cho hỏi "down xong không lên tắt đi mà để đấy cho nó upload tiếp

vài lần" nghĩa là sao vậy, t hơi mù về mạng nên khó hiểu quá. mạng nhà tớ đi nhờ nên tổng số máy dùng liên tục là 5 máy, tớ đang dùng flashget down torrent thì được hỗ trợ lên được 400kb/s thui.

thế cho hỏi trường hợp của t thì không nên tắt cái gì và có hỗ trợ lên được tốc độ down lên đến 2mb như cậu nói không?

ah`, mình nghĩ dùng flashget khá đơn giản

link Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Bạn dùng Utorrent để down. Torrent là vừa down vừa up, nhiều người down up như vậy thì lâu ngày sẽ nhanh thôi. IDM không hỗ trợ down cái này đâu !
Kết nối đề xuất: