racroiso1

làm theo clip hướng dẫn. đến đoạn cuối cùng thì bật cái Dcom 3G lên thì không thấy lên gì cả . cũng đang dùng con E173Eu-1

eya_ox_cuaem9x

honglien2502 cách này hơn cách cũ 4mb. Cách cũ 25mb đứt, cách nãy những 29mb. thêm được 4mb ak?

không có sim test buồn quá sim này vẫn còn hơn G

Karney

Mình vẫn dùng cách cũ vẫn còn tốt,nên làm biếng gỡ ra cài lại quá

Mình đang dùng con Viettel E173Eu-1 này, bây giờ muốn mở băng thông thì làm cách nào hả tất cả người. Đk gói cước nào nữa

Mình ở HN không biết vừa bị fix chưa

nghoang74

thanks chủ thớt. vừa xong. Mimax sim sv

Hamish

Không mê được các bạn ah hum qua e đi trực an ninh, phải thức đêm mang dcom ra nghịch tưởng chỉ duyệt web được thui ai ngờ download toàn 600-700kb/s ghê quá không dùng một thủ thuật gì cả cứ thế kết nối thui. Em nghĩ vẫn là do bị fix từng vùng chứ không có chuyện đêm ít người down tốc độ nhanh vì đến 6h sáng tốc độ vẫn vậy.

---------- Bài thêm lúc 12:44 ---------- Bài trước là lúc 12:39 ----------

s60v3_ download từ mf Vãi cái bác này chắc nhà có trạm 3g quá lại còn vượt cả 7.2mbps nữa

chuottucute1

s60v3_ download từ mf Lại chém. Có bức nào show lên nữa thử

quanchua9x

có ai tải được cái driver của mf 190s chưa share cho mình với cái link trên trang chủ die rồi

pm_kute

mình dùng dcom thấy chậm quá vứt đi lâu rồi. lấy sim lắp vào điện thoại nghịch cho sướng

ducthanh1109

Mình không hiểu nhiều về các vấn đề này,sẽ tìm hiểu sau,nhưng dùng 3g rấ tốn,lấy sim dt chỉ 1 buổi chiều là hết,mua 2gb chỉ được 15 ngày,ai có cách gì dùng lau dài không?

pandzeus

bác chủ top nói tải Phần mềm dcom về cài, k cài bằng usb 3G, vậy mà trong cái clip lại là cài xong thì nó nhận usb rùi cài tiếp cái Phần mềm của usb luôn. còn về sau thì như cách cũ rùi. nói tóm lại chỗ của bác chưa bị fix thôi

quocbao_1000

Nó fix trên hệ thống của nó chứ fix đệch gì ở phần mềm dcom mà in thô với chả ăn in thô ,toàn củ chuối. Thằng nào làm ở vịt teo vào xem chắc cả công ty được bữa cười

Các chủ đề có liên quan khác