yuumi_yuumiko

Download Max Speed mà không cần Acc Vip up.4share.vn

Hình Kiểm chứng

Thực hiện theo hướng dẫn

Bước 1 : Bạn cần có 1 trình duyệt firefox. hay Google Chrome (Đã có AE kiểm chứng)

Bước 2 : các bạn tải cái này về:
Tải về
các bạn Double click vào chạy nó
và chờ 1 tí nó sẽ lấy mã Cr-ack và lưu thành file maCr-ack.txt và ma.txt

các bạn trở lại Thư mục chứa file "Lấy mã Cr-ack" sẽ thấy file maCr-ack.txt và ma.txt.

Sau đó các bạn chạy file maCr-ack.txt hay file ma.txt ==> Bấm CTRL + F ==> Đánh chử "http://sv" vào khung find what

Rồi các bạn sẽ thấy đoạn Code tô màu như hình

Copy đoạn Code đó rồi vào trang này:

và Paste vào Khung Trống màu trắng và click vào Nút "lay ma Cr-ack"

Bạn sẽ thấy mã Cr-ack cần tìm hiện bên dưới:

Copy đoạn code tìm thấy đó và vào trang này

Rồi làm theo hình:
Lưu ý:
1./ Cách này chỉ áp dụng cho trình duyệt Firefox hay Google Chrome (Đã có AE kiểm chứng).

2./ Code Cr-ack mỗi IP chỉ lấy 1 code và lần. (Đối với những bạn có IP động phải lấy lại từ đầu)

Quét virus bằng KIS 2011 no virus tất cả người yên tâm dùng

Click Thank ủng hộ nhé tất cả người
nguồn : Share10s.com -

Dacian

mình vừa dùng cũng vừa lấy được link ngon rùi nhưng file Cr-ack kia có nguy hại gì đến máy thì không bít. cái này cần chủ thread confirm đã. Thank vì vừa lấy được link

hanhnhinl

dài dòng quá làm biếng đọc kiếm cái acc down cho khỏe , thank công post nhé

samactuoitrehd có được k vậy các bác, thấy bảo có virut sợ không dám down Quét virus bằng KIS 2011 no virus tất cả người yên tâm dùng

haithien13 còn bro nào nữa thử rồi cho ạnh em ý kiến nào? virus thì gạch thôi Mình làm chuột bạch kiểm chứng rồi có hình ảnh minh họa cho bạn đó bạn ah

Rorey

Bạn Hướng dẫn kỹ như vầy thật tốt,trên trang chủ nói loằng ngoằng chả hiểu mô tê j cả.Thank vì sự sẻ chia!

kama_suky

ngon đấy. Nhưng thấy nó khá lằng ngoằn và hơi kinh virut nên chịu thôi. Dù sao vẫn cám ơn bạn nhé

---------- Bài thêm 17-04-2012 lúc 00:27 ---------- Bài trước là 16-04-2012 lúc 23:40 ----------

hix avira perium nó báo virut là sao vậy bạn. kinh quá down về xong chưa kịp làm gì nó tự dộng reset máy tính

Sterling

pandakent ngon đấy. Nhưng thấy nó khá lằng ngoằn và hơi kinh virut nên chịu thôi. Dù sao vẫn cám ơn bạn nhé

---------- Bài thêm 17-04-2012 lúc 00:27 ---------- Bài trước là 16-04-2012 lúc 23:40 ----------

hix avira perium nó báo virut là sao vậy bạn. kinh quá down về xong chưa kịp làm gì nó tự dộng reset máy tính Gỡ bỏ Avira đi bạn: xài ESET Smart Security Home

---------- Bài thêm lúc 06:21 ---------- Bài trước là lúc 06:15 ----------

kitaro207 Bạn Hướng dẫn kỹ như vầy thật tốt,trên trang chủ nói loằng ngoằng chả hiểu mô tê j cả.Thank vì sự sẻ chia! Mình mần cả buổi trời mới hiểu trên trang chủ ghi gì đó bạn.

Shey

tdpham123 tớ có acc vip mà, thanks Mình không có acc vip nên phải tìm cách mà down thôi bạn. Acc Vip tốn kém lắm.

Các chủ đề có liên quan khác