Phần mềm hữu ích với Internet
By lovelucasgrabeel_94
#499203 Ai bảo mình cách upload file có dung lượng từ 2G trở lên lên 4shre với mình thấy tất cả người vẫn up bản windows với file Ghost từ 2G trở lên hết mình up nó chỉ cho giới hạn 200m thui. Thế là thế nào ai biết chỉ mình với

Acc mình nạp Gold rùi mà vẫn không được
By hoangyen_cute90
#499219 Thì vẫn up bình thường mà bạn, nhưng up file lớn thì up.4sharevn hay bị lỗi lắm.
By Brasil
#499249 acc Vip cũng không thể up file lớn hơn 1G trên web, muốn UP file lớn hơn 1Gb bạn phải up bằng tool của 4share.vn, bạn có thể up những file lên đến 10GB
By anhsao_tinhnhan2003
#499259 thanhlongsp acc Vip cũng không thể up file lớn hơn 1G trên web, muốn UP file lớn hơn 1Gb bạn phải up bằng tool của 4share.vn, bạn có thể up những file lên đến 10GB Tool đấy là kiểu j hả bạn cho mình link đi
By lyquocviet1989
#499276 vumanhlinh_st Tool đấy là kiểu j hả bạn cho mình link đi Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

hay đây:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By Jubal
#499285 vumanhlinh_st cái này không cần Acc vẫn upload bt ah bạn Bình thường thế nào hả bạn, bạn thử up file có dung lượng trên 1GB bao giờ chưa
By dohai_kxd
#499298 thanhlongsp Bình thường thế nào hả bạn, bạn thử up file có dung lượng trên 1GB bao giờ chưa hi. mình chưa. tks mình vọc được rùi
Kết nối đề xuất:
xe máy cũ tại Hà Nội