Phần mềm hữu ích với Internet
By world_boy_17
#499340 về nguyên tắc thì làm sao để kết nối Dial-up được khi sóng ở EDGE mà vừa chuyển qua UMTS là được. nhìu bác không dc là do không kịp kết nối khi vạch nó chuyển qua UMTS nhanh quá. +1 bác thớt.
By timbandj
#499355 datryo không dc ban oi , minh xai mf 190s , mimax van 30k/s ak, (ban phai cai tu dong ket noi trong dcom phai ko,nhu vay moi tu dong ket noi dc ?) máy mình mở lên là dcom tự động kết nối à, đâu cần cài

---------- Bài thêm lúc 13:46 ---------- Bài trước là lúc 13:45 ----------

xem ra k ai làm dc , topic này mình chỉ lũy ý cách của mình hay xài thôi, còn làm dc hay k là tùy

nếu k dc các pác cứ áp dụng cách truyền thống mà xài
By shiiyuki_zanshiko
#499361 boomstar9x xài pc làm có được không nhỉ. mà dù gì cũng vẫn phá băng được nên chẳng cần share cho mình cách phá vs nhé ban. tks ah.
By freeze.nature
#499362 ủa các bạn bàn về vấn đề gì vậy, bộ đây là cách làm để xài 3G là không tốn tiền hả.....mình không hiểu lắm... gì mà thấy có người xài 19 ngày mà hơn 100Gb rồi.. các giải KẾT giúp với...
By tianangnho_hn
#499395 trungpos Mình dùng DCom của Viettel nhưng unlock để dùng sim Mobi thì có áp dụng cách của chủ topic được không? chỉ áp dụng theo nhà mạng. không theo usb nên không được.
By kvltdf
#499407 Ai Giúp mình cái này với.Mình Chỉnh cách không bị bóp băng thông tương tự mấy topic trước,xài được 2 ngày thì bị thông báo là sim bị chặn dịch vụ.Kết nối toàn báo lổi 620 j đó
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym