Phần mềm hữu ích với Internet
By phuongngoc0207
#498821 duyệt web của mình (cả ff và gc) đều báo thiếu cái nì

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

mà wmp của mình vẫn cài rùi. làm theo nó kêu tải về thì kiểu j ấy, báo lỗi vẫn không được, ai giúp m khắc phục với

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Frederico
#498840 giống mình quá! mình tải về cũng báo lỗi và không cài được. bác nào giúp hộ cái
By quynhtramqx
#498860 bạn bấm vào và làm theo chỉ dẫn của trình duyệt, cái này là lỗi plug-in wmp chứ không phải Flash player, cài thêm plug-in wmp riêng vì đối với windows 7 cái plug-in này không được cài kèm theo WMP. Sau khi cài xong bạn F5 là được
By Avery
#498861 mấy plugin đó không tương KẾT trên googlechorme và mozilla firefox đâu bạn mở bang internet explorer
By MV_R
#498871 ████████████████ mấy plugin đó không tương KẾT trên googlechorme và mozilla firefox đâu bạn mở bang internet explorer nói thế nào chứ.mình dùng được pugin media player trên chrome đấy.cũng bị rồi.chả nhớ trc mình gỡ ra cài lại thế nào ý lại được.còn cho nó down và cài trức tiếp lại k dc.ảo?
By ngaykhongmua167
#498884 E_big nói thế nào chứ.mình dùng được pugin media player trên chrome đấy.cũng bị rồi.chả nhớ trc mình gỡ ra cài lại thế nào ý lại được.còn cho nó down và cài trức tiếp lại k dc.ảo? thế bác phải down cái đó về cài chứ không chơi trò càu trực tiếp à? để minh fthử lại xem nào
By thuyvanphan
#498885 xem bằng IE đê, chrome và FF có 1 bài về cái này rồi đó bạn:
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym