Phần mềm hữu ích với Internet
By boydepzai_onlineduongpho
#498747 thằng bạn mình hôm trước bị như vậy

bạn vào tài khoản khác thì hình như không bị

Bạn coi thiết lập múi giờ của máy đúng hanoi, bạngkok... đúng chưa, vì hôm trước máy thằng bạn mình múi giờ không đúng, sau khi chỉnh lại thì vào bình thường
By Fajer
#498755 hjc. file host hình nhu trên 4rum mình có nè. hôm bữa có xài nhưng bữa trc cài windows 8. vô face không cần chỉnh dns hay host nên tui delete ui. nhưng có cài này chắc xài được. link nè Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! . copi ùi dán nge. nhớ thanks đấy
By b0y_kut3_pr0_8x
#498762 ngochung14790 hjc. file host hình nhu trên 4rum mình có nè. hôm bữa có xài nhưng bữa trc cài windows 8. vô face không cần chỉnh dns hay host nên tui delete ui. nhưng có cài này chắc xài được. link nè Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! . copi ùi dán nge. nhớ thanks đấy Bạn này có vẻ KẾT thanks nhỉ, KẾT thanks bao nhiêu lần nữa để thanks, file host Forum nhiều thật nhưng muốn xin bạn để thanks cho bạn vui.
By Phillip
#498786 vanhien202

mình vao face bị như nè.. ai biết chỉnh lại bình thường giúp mình với được hông thank nhiều lắm

---------- Bài thêm lúc 20:16 ---------- Bài trước là lúc 19:58 ----------

có ai giúp mình với hic có ai không.. bạn xem lại ngày tháng xem có chuẩn chưa
By hess_cross
#498803 L.D.A reload lại 1 2 lần là hết thôi mà Không đơn giản chỉ có vậy, nó không load được thì reload vẫn thế thôi.
By dvnghia1984
#498804 Hìnhcoi nhưdo mạng yếu, mạng yếu load vẫn hay bị như vậy.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym