Phần mềm hữu ích với Internet
By katty_blog
#498552 t hỏi cái hơi ngu...là sửa DNS nó thì vào chỗ nào, vì trước giờ chưa bao giờ phải đụng tới nó. Mà giờ google, yahoo( tìm kiếm) đều không vào được, bing cũng thế. Ác cái là các web khác vẫn vào bình thường.

---------- Bài thêm lúc 17:10 ---------- Bài trước là lúc 17:05 ----------

thời (gian) gian đúng...t cũng reset lại modem lúc nãy rồi, facebook vừa có thể vào, nhưng t muốn cái google..hic. Không hiểu thế nào nữa.

---------- Bài thêm lúc 17:18 ---------- Bài trước là lúc 17:10 ----------

Mọi người đâu hết rồi..có kế sách gì hiến hộ t với.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Elroi
#498557 mình thấy hôm nọ tháo pin cmos cũng bị lỗi như vậy.đoán là do ngày giờ.chỉnh lại thì ok.ko biết máy bạn có như thế ko.khác thì mình bó tay.bạn nhờ các cao thủ khác giúp.hj

à mình nghĩ sửa host linh tinh cũng có thể bị không vào được google đó

dùng trình duyệt khác xem sao
By chichay2010
#498558 4 trình duyệt, chrome, firefox, ie và maxthon nữa...giờ thử vọc hết cách thử xem. phá phách chắc khôn hơn tí,
By socola_chua2000
#498586 Dat_Master Cái tit câu view...

Vãi!!!!

Chả liên quan gì đến chủ đề Con người ta ai mà chả có tính tò mò hả c. Còn chủ đề chính của nó vẫn cứ liên quan đến Google vs Face đó thôi, cũng chả phải treo đầu dê bán thịt chó gì hết.
By pi_bi
#498606 © Cái title hot vê lờ. Mod nào cho đi ra đảo vài ngày cho chừa đê
By vuminhduc_vt
#498607 myanchi Hôm nay tất cả người vào google cũng như facebook có bình thường không??, tại sao t không thể vào facebook (đã thử hết), ngay cả google cũng không vào được. Các trang khác thì vẫn bình thường, thế này là sao nhỉ?? Mình cũng bị thế, không hiều vì sao nhỉ ??
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym