diemtrang7588

Tình hình này vừa xảy ra nhiều lần rồi. Xóa xong rồi cài lại thì hết nhưng chỉ được vài ngày là bị tình trạng này, load một số trang bị lỗi.

Nó như thế này, Có bạn nào biết bị nguyên nhân gì ko? Chứ mỗi lần bị lỗi phải cài lại thiệt là chán.

andongwoo_007

Cái này do mạng bị khìn, hay do firefox chạy chậm quá nên hết thời (gian) gian load quy định nó sẽ dừng lại và chỉ hiển thị những gì vừa tải về được nên thiếu cái định dạng giao diện, bạn thử dùng các trình duyệt khác coi thế nào?

Scandleah

mamxoiden Cái này do mạng bị khìn, hay do firefox chạy chậm quá nên hết thời (gian) gian load quy định nó sẽ dừng lại và chỉ hiển thị những gì vừa tải về được nên thiếu cái định dạng giao diện, bạn thử dùng các trình duyệt khác coi thế nào? Thank bạn vừa góp ý !

Mình dùng GG chrome thì vẫn bình thường. Trước giờ tất cả các phiên bản FF đều bị tình trạng như trên.

Chắc máy nhà bạn cấu hình yếu ,hay mạng kém,hay do bị lỗi 1 số thành phần.Tốt hơn bạn nên xài GC đi,nhẹ hơn đấy.CÒn tớ dùng FF ok lắm,ko muốn xài cái khác

a_1

ngoctuteen Chắc máy nhà bạn cấu hình yếu ,hay mạng kém,hay do bị lỗi 1 số thành phần.Tốt hơn bạn nên xài GC đi,nhẹ hơn đấy.CÒn tớ dùng FF ok lắm,ko muốn xài cái khác Máy mình cấu hình dạng tầm trung rồi, không yếu đâu. Còn vần đề về mạng mình xài dcom viettel download được 700-800kb/s đấy. Mình cũng tương tự bạn KẾT dùng FF hơn.

Các chủ đề có liên quan khác