Phần mềm hữu ích với Internet
By musvn_fanleague
#498399 tình hình là e cài xong windows 7 32bit r.nhưng không lên dc mạng là sao?

chỗ network contronler,ethernet controler có dấu chấm than là sao các bác?em cài lại driver mạng r ma vẫn không lên được mạng??? các bạn chỉ em vs thank các bác
By zjalan9
#498406 Bạn vào trang chủ hãng máy để down driver cho chính xác. hay vào "google" tìm:"Easy_DriverPacks_5.10_Final_WIN7_32Bit" để down driver windows 7 cho các dòng máy. Bộ driver đó gần đầy đủ.
By thang4_1976
#498414 thichduthucai Bạn vào trang chủ hãng máy để down driver cho chính xác. hay vào "google" tìm:"Easy_DriverPacks_5.10_Final_WIN7_32Bit" để down driver windows 7 cho các dòng máy. Bộ driver đó gần đầy đủ. windows 7 mà cần cài driver sao?

Lỗi dấu chấm than đó là nhà bạn không có internet...

cái thứ 2 đó là máy bạn bị trùng IP, hay thiết lập IP sai
By slimshady_9x
#498423 Lambn windows 7 mà cần cài driver sao?

cái thứ 2 đó là máy bạn bị trùng IP, hay thiết lập IP sai Chuẩn. Reset lại modem bằng cách tắt đi 1 đến 2' rồi bật lại
By langdu_lukhach
#498442 cu0ngy3n tình hình là e cài xong windows 7 32bit r.nhưng không lên dc mạng là sao?

chỗ network contronler,ethernet controler có dấu chấm than là sao các bác?em cài lại driver mạng r ma vẫn không lên được mạng??? các bạn chỉ em vs thank các bạn Bạn tham khảo bài này để tìm cách khắc phục:
By 012_456
#498452 Bộ cài windows 7 là có đủ tất cả driver và chuẩn driver trong đĩa windows luôn hả bạn? Nói vậy là bạn chưa bao giờ cài windows 7 rồi???
Lambn windows 7 mà cần cài driver sao?

cái thứ 2 đó là máy bạn bị trùng IP, hay thiết lập IP sai
Kết nối đề xuất:
xe máy cũ tại Hà Nội