Phần mềm hữu ích với Internet
#498280 Trước khi vào bài mình muốn nói trc với các bạn cách này chỉ áp dụng cho những tài liệu có nút "Download" nhưng không được phép down và print, còn tài liệu có nút "Buy now" thì không được nhé, tất nhiên tài liệu nào được down miễn phí thoải mái thì không cần bàn ở đây

Đầu tiên bạn đến tài liệu cần down, mình lấy ví dụ là tài liệu này nhé Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!, ấn vào Download or Print đều không được

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

để ý trên thanh địa chỉ tài liệu, xóa /doc và thay bằng /mobile/documents, đồng thời (gian) xóa tên tài liệu ta được như sau:

việc còn lại là click vào nút "Download" nó sẽ tự động tải về tài liệu, nhưng sau khi down về mặc định tài liệu sẽ tên là download.file các bạn chỉ cần đổi đuôi lại là .PDF hay định dạng tài liệu ban đầu.

Chúc các bạn thành công với thủ thuật đơn giản này

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By hoangduclinh_monkey1992
#498285 Vãi thím, lập thớt chả search qua gì cả, trang này nói đi nói lại quá nhiều lần rồi. Up 1 file lên là được tải xuống, chả cần thủ thuật gì cả
Blog Tâm sự:
  • Tôi ngồi ngoài khách sạn chờ chồng và bồ hai tiếng | 11:05 ...
  • Cô gái tôi yêu nói có thể vì tiền mà đi khách | 11:05 ...
  • Tôi ngoại tình nhưng không qua mặt được vợ | 12:05 ...
  • Tôi không muốn có con vì gia đình từng có người bị tâm thần | 10:05 ...
  • Tôi ước có người phụ nữ nào đó chịu yêu bố | 10:05 ...
  • Bố mẹ chỉ muốn tôi lấy chồng nước ngoài | 12:05 ...
By bvhoang42
#498293 Hi.........mình sẻ chia thêm 1 cách mới để download từ Scribd.com nhé

hãy dùng addon Scribd PDF Downloader 1.0 này trên FF

Với link này Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Download rất đơn giản. Click chuột phải chọn Download PDF SCRIBD là xong

Với file .pdf mà các bạn muốn convert sang định dạng khác thì mình giới thiệu phần mềm convert pdf này ....... Nhớ cái đủ font vào đó để giảm tối đa convert lỗi font

Nhân tiện mình cũng giới thiệu luôn bộ font của mình có Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!.......cách cài đặt tốt nhất là extract cái file này rùi copy font vào C:\Windows\Fonts......Với windows xp thì nên restart......win 7 thì không cần chắc là ổn rùi nhỉ?
By greenagervn
#498303 ch_hhh Hi.........mình sẻ chia thêm 1 cách mới để download từ Scribd.com nhé

hãy dùng addon Scribd PDF Downloader 1.0 này trên FF Lại thêm 1 chiêu trong bộ "9 đường tuyệt cú kiếm".

Thanks bác.
By baby_satthu77
#498318 cái Scribd PDF Downloader 1.0 hình như không được bạn ah.Tớ click chuột phải nó không hiện nổi nên nữa. Chắc là nó phát hiện ra lỗi đấy rồi.

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!" alt="" />

---------- Bài thêm lúc 17:06 ---------- Bài trước là lúc 17:05 ----------

xem lại cách làm hộ tớ cái nhá

---------- Bài thêm lúc 17:07 ---------- Bài trước là lúc 17:06 ----------

nếu được bạn dow hộ mình với nhá. Mình đang rất cần Thank bạn nhjee^u.
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online