haison_haison

Em nghe các bạn bảo là add proxy vào IDM thì tốc độ download max khoảng 700kb nhưng sao em vừa add proxy rồi

Mà tốc độ vẫn thế

các bạn xem xong xin cho em cách để tăng tốc

musvn_fanleague

cuuvyholy1606 dcom có tăng được không vậy dcom là mạng 3G...có chặn như FPT ko? nếu chặn thì vẫn xài tốt

Ammiel

voanhcuocx9 Em nghe các bạn bảo là add proxy vào IDM thì tốc độ download max khoảng 700kb nhưng sao em vừa add proxy rồi

Mà tốc độ vẫn thế

các bạn xem xong xin cho em cách nào giúp em không mình chỉ biết proxy nó là 1 dịch vụ thường đi kèm với dịch vụ firewall nếu mà dùng 1 server làm firewall nó chỉ dùng để giám sát hoạt động của mạng máy tính chứ chưa nghe nói tăng tốc download bằng proxy.Muốn lên tốc độ download chỉ có bảo bọn nhà mạng nó nâng bandwidth lên thôi

Tayson

worms32 mình chỉ biết proxy nó là 1 sever dùng để giám sát hoạt động của mạng máy tính chứ chưa nghe nói tăng tốc download bằng proxy bạn dùng mạng FPT chưa bạn? nếu bạn chưa dùng thì nên thử nhé...FPT down ở sever VIệt nam thì tốc độ max speed nhưng ở những host quốc tế thì tốc độ chỉ 120KB/s đến 200KB/s...muốn khắc phục điều đó thì phải dùng proxy của VIệt nam

conginuakhongem

Lambn bạn dùng mạng FPT chưa bạn? nếu bạn chưa dùng thì nên thử nhé...FPT down ở sever VIệt nam thì tốc độ max speed nhưng ở những host quốc tế thì tốc độ chỉ 120KB/s đến 200KB/s...muốn khắc phục điều đó thì phải dùng proxy của VIệt nam Mình không rõ về mạng bọn FPT lắm nhưng mà nguyên lí của proxy là vậy hehe

Các chủ đề có liên quan khác