Phần mềm hữu ích với Internet
By haison_haison
#498135 Em nghe các bạn bảo là add proxy vào IDM thì tốc độ download max khoảng 700kb nhưng sao em vừa add proxy rồi

Mà tốc độ vẫn thế

các bạn xem xong xin cho em cách để tăng tốc
By our_lov3_will_never_away
#498143 Từ từ mới lên chứ bác. Mà chắc gì lúc nào tốc độ cũng vậy. Tùy lúc thôi bác ah.
By Ammiel
#498186 voanhcuocx9 Em nghe các bạn bảo là add proxy vào IDM thì tốc độ download max khoảng 700kb nhưng sao em vừa add proxy rồi

Mà tốc độ vẫn thế

các bạn xem xong xin cho em cách nào giúp em không mình chỉ biết proxy nó là 1 dịch vụ thường đi kèm với dịch vụ firewall nếu mà dùng 1 server làm firewall nó chỉ dùng để giám sát hoạt động của mạng máy tính chứ chưa nghe nói tăng tốc download bằng proxy.Muốn lên tốc độ download chỉ có bảo bọn nhà mạng nó nâng bandwidth lên thôi
By Tayson
#498191 worms32 mình chỉ biết proxy nó là 1 sever dùng để giám sát hoạt động của mạng máy tính chứ chưa nghe nói tăng tốc download bằng proxy bạn dùng mạng FPT chưa bạn? nếu bạn chưa dùng thì nên thử nhé...FPT down ở sever VIệt nam thì tốc độ max speed nhưng ở những host quốc tế thì tốc độ chỉ 120KB/s đến 200KB/s...muốn khắc phục điều đó thì phải dùng proxy của VIệt nam
By conginuakhongem
#498200 Lambn bạn dùng mạng FPT chưa bạn? nếu bạn chưa dùng thì nên thử nhé...FPT down ở sever VIệt nam thì tốc độ max speed nhưng ở những host quốc tế thì tốc độ chỉ 120KB/s đến 200KB/s...muốn khắc phục điều đó thì phải dùng proxy của VIệt nam Mình không rõ về mạng bọn FPT lắm nhưng mà nguyên lí của proxy là vậy hehe
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym