Phần mềm hữu ích với Internet
By Heilyn
#497858 Hi a/c/e, mình vừa làm xong 1 website mà trong website này chứa tất cả các website xem phim hàng đầu như Phim47, Phim88, Vua Phim, PhimPhim, Top1, Phim4G, TheGioiPhim, Video4Viet, 123Phim, Xì Xầm, Xưởng Phim, Hay Ghê, VNNClub, Phim Online, Phim.tructuyen.org, Rạp phim, Xem phim tv, Phim4d, Phim 22, Phim 68,...

Ngoài ra mình còn chỉ dẫn các khắc phục "quảng cáo bật lên (popup)" nữa.

a/c/e xem phim tại Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! nha.

Còn đây là web nhạc Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! (cả trong nước + ngoài nước chứa các web như Zing, Nhạc số, Nhạc vui, Nghe nhạc info, Nhạc VGT, Yêu ca hát, Nhạc vàng, Nhạc DJ, MTV Music, Yahoo Music, Boombox, AOL, Playlist, Groovesharkin.com, BBC Music, MSN Music, Artist direct + thêm các trang khác mà a/c/e yêu cầu

Đây nữa, 1 trang game flash Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! bao gồm các trang Game 24h, Game Vui, Trò chơi vui, Vương quốc game, Sóc vui, Sóc nhí, Pikachu, MINICLIP, AddictingGames, Shockwave, Game.con, Vi.Y8, ArmorGames, CartoonNetwork, Yahoo Games, GameTop, Gameszapak, Gamesfree, Games, FreakAGame...

Nếu ai biết thêm website nào xem phim tốt thì gửi cho mình, để mình đăng lên luôn hjhj

Thanks tất cả người

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
#497866 Thiếu trang cực lớn là v1vn.com
Blog Tâm sự:
  • Tôi sẽ có mọi thứ khi làm trai bao của anh giám đốc già | 02:02 ...
  • Ngoài vợ ra tôi còn yêu người con gái khác | 05:02 ...
  • Mẹ khổ cả đời vì bố đối xử quá tệ bạc | 05:02 ...
  • Em xa lánh tôi vì mặc cảm từng là gái bán hoa | 06:02 ...
  • Cưới vợ rồi anh vẫn đồng ý chụp ảnh cưới cùng tôi | 05:02 ...
  • Nỗi đau mất thai nhi vào ngày cuối năm | 03:02 ...
#497882 shopsinhvien9x Thực ra, mình vừa thêm v1vn.com vào, nhưng nó tự chuyển lại v1vn.com nên bó tay Hèn gì, tưởng bạn quên nữa

Cố gắng phát huy thêm
#497898 còn thiếu phim.soha.vn nữa bạn
By Darsy
#497903 Phimvang.org thấy thằng bạn coi trên đây cũng ổn lắm.
#497904 Còn trang này nữa nè bạn

Phim76.com
#497912 cái thiếu xót lớn nhất của chủ thớt là không add thêm LX.us vào. Đây mới là site hút dc nhiều giới trẻ !!
By Camdin
#497919 votrongsu Còn trang này nữa nè bạn

Phim76.com Phimvang.org vừa cập nhật nhưng nó tự chuyển về phimvang.org

còn phim76 thì mình truy cập k dc nên không thêm.

Thanks các bác...

Anh/em cứ đưa link, mình sẽ cập nhật tiếp

---------- Bài thêm lúc 09:41 ---------- Bài trước là lúc 09:41 ----------

kodematem102 còn thiếu phim.soha.vn nữa bạn mình vừa thêm xong, thanks bạn nhé
Ketnooi đề xuất:
Đọc Truyện online