Kelle

Không nhận usb khi cắm qua hub ???

máy tính của mình nó không nhận usb khi cắm qua hub.( usb và hub không bị hư). Cắm trực tiếp vào cổng Usb vẫn nhận bình thường. .vào Device Manager ->tìm chỗ "Universal Serial Bus controllers" kiểm tra => tìm Usb mà mình cắm vào hub đó thấy nó có chấm than bên cạnh. mở cái đó lên nó hiện thế này.

Mình đang rất cần. Mong các bạn giúp đỡ.

Thanks you very much!!!

maimaimottihyeu Không nhận usb khi cắm qua hub ???

máy tính của mình nó không nhận usb khi cắm qua hub.( usb và hub không bị hư). Cắm trực tiếp vào cổng Usb vẫn nhận bình thường. .vào Device Manager ->tìm chỗ "Universal Serial Bus controllers" kiểm tra => tìm Usb mà mình cắm vào hub đó thấy nó có chấm than bên cạnh. mở cái đó lên nó hiện thế này.

Mình đang rất cần. Mong các bạn giúp đỡ.

Thanks you very much!!! Ai giúp mình với.

Bạn tìm xem trong cái hộp modern có 1 đĩa con con để cài driver cho dây cáp USB đó......Copy cái đĩa đó vào máy để sau này nếu cần thì cài lại.......

Còn nếu không thấy cái đĩa nhỏ đó thì bạn đưa cái tên của modern lên đây để tất cả người có thể tìm giúp driver cho bạn

hanna119062000

tìm đủ driver đi bạn, bạn đưa thông tin cái mordem lên đây,

nhưng mình hỏi chí không phải bạn dùng ji mà lắm cổng usb thế?

ooh_happyday

haithien13 tìm đủ driver đi bạn, bạn đưa thông tin cái mordem lên đây,

nhưng mình hỏi chí không phải bạn dùng ji mà lắm cổng usb thế? Cũng có thể bạn cắm tay game, hay là cái gì đó tương tự như thế thì tốt nhất nên kiếm driver ... mình nhìn chắc chắn là không phải USB lưu trữ dữ liệu rồi

negro_le

Chủ thớt dùng dây nối USB 3G cho dài ra để bắt sóng tốt phải không?

karl_lion

Đúng. M dùng cái HUB 4 cổng. Mấy cái cổng trên key chờn rồi. Cắm 3g nhiều mà. Có cách gì không? Giờ cắm trực tiếp cái 3g vào key mạng chậm như rùa. Nối dây dài ra mạng nhanh hẳn.

---------- Bài thêm lúc 21:19 ---------- Bài trước là lúc 21:13 ----------

Kiểm tra cái device manager nó báo như zay:

Các chủ đề có liên quan khác