Phần mềm hữu ích với Internet
By tieuquy_h1k
#497828 Ừh đúng rùi đó hồi đó buổi tối với buổi trưa là viettel nó thả vài tiếng nên mình download vài tài liệu nặng về
By kienkim0605_kienkim
By dhs211
#497834 Người ta chỉ dùng Dcom khi đi làm xa, công chuyện phải di chuyển liên tục thì người ta mới dùng. chứ mấy bro không biết là làm gì, nhu cầu gì mà tại sao không dùng mạng dây mà lại dùng Dcom để download với lại làm mấy công chuyện giải trí như vậy. Dùng Dcom rất hại sức khỏe, đặc biết là có hại tới đàn ông, làm chết tinh trùng, trong thời (gian) gian sử dụng Dcom để vào mạng sẽ phát ra sóng điện từ tương tựcoi nhưkhi mình đang gọi điện thoại, chỉ cần trong tình trạng như vậy trong khoảng thời (gian) gian vài chục phút thôi là cũng vừa có hại lắm rồi. Tuy là các tác hại sẽ không thể nhìn được thấy ngay trước mắt,mà sẽ ảnh hưởng xấu tới cơ thể về lâu dài. Vì vậy nên hạn chế tối đa dùng Dcom, khi nào phải đi làm xa mà không có mạng thì mới nên nghĩ tới là dùng Dcom
By tuenv2000
#497848 Em đang xài MCTĐ. Hơn 8 tháng nay không còn biết bị bóp băng thông là gì. Facebook cũng phà phà
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By thanchet_144
#497856 son_omegamart8 Người ta chỉ dùng Dcom khi đi làm xa, công chuyện phải di chuyển liên tục thì người ta mới dùng. chứ mấy bro không biết là làm gì, nhu cầu gì mà tại sao không dùng mạng dây mà lại dùng Dcom để download với lại làm mấy công chuyện giải trí như vậy. Dùng Dcom rất hại sức khỏe, đặc biết là có hại tới đàn ông, làm chết tinh trùng, trong thời (gian) gian sử dụng Dcom để vào mạng sẽ phát ra sóng điện từ tương tựcoi nhưkhi mình đang gọi điện thoại, chỉ cần trong tình trạng như vậy trong khoảng thời (gian) gian vài chục phút thôi là cũng vừa có hại lắm rồi. Tuy là các tác hại sẽ không thể nhìn được thấy ngay trước mắt,mà sẽ ảnh hưởng xấu tới cơ thể về lâu dài. Vì vậy nên hạn chế tối đa dùng Dcom, khi nào phải đi làm xa mà không có mạng thì mới nên nghĩ tới là dùng Dcom Bây giờ mình mới biết, không dám ham hố dùng dcom nữa?
By girlbaby_lovemjmj
#497857 vanduongnvnv Đấy đấy...chỉ sợ tải nhiều về hư usb thôi..nên mỗi ngày tải tầm 3-4 bộ flim HD xem tạm thôi... có ai biết cách dùng sim thường của viettel dùng cho D-com không nhỉ, mình thử dùng sim thường cho D-com nhưng không dc.
By nguoiemphuongxa200154
#497864 sansan01 có ai biết cách dùng sim thường của viettel dùng cho D-com không nhỉ, mình thử dùng sim thường cho D-com nhưng không dc. mua sim thường về đăng ký gói mimax bạn nhé(mimax gửi 191).
By nguyenthaitan87
#497878 tuyenn777 mua sim thường về đăng ký gói mimax bạn nhé(mimax gửi 191). ý mình là cấu hình như thế nào để vào được mạng đó, mình dùng D-com MF190 của Mobi, loại này dùng đa mạng.
By nguyenduyduhv
#497879 Mình thì về quê xài nó không bóp gì cả nhưng lên thành phố là bị nóp ngay. cũng không hiểu tại sao nữa!
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym