Phần mềm hữu ích với Internet
By mr.chidotoji
By ngoisaotinhyeu28213
#497612 À bạn ơi bạn nên Thank mỗi người một cái nhe.Vì khi bạn up bài lên tất cả người lũy ý kiến giúp bạn.Thỳ phãi Thank mỗi người một cái chứ.Vì đó là một cách lịch sự.đễ giúp tất cả người tich cực hơn.Mình mới hõi kỹ thuat cũa bên VNN VNPT lắp mạng nhà mình anh nói nói là không dược đâu bạn à
By lananh_VN
#497624 mrlovely9x ai mà sài 1 đg ADSL chơi được 2 modem thì Phần mềm e luôn nhé! e đi câu trộm nhà thằng hàng xóm...đỡ tốn gần 3l mỗi tháng =]] cần gì mà phải như thế hả bạn. bạn chỉ cần ra tiện vi tính mua cái hub là xong. giá cũng rẻ thôi khoảng hơn 100 ngàn tí ah. vậy là có thể share rùi. khỏi phải đăng kí internet.
By nguyenphuongnamnamcao
#497636 khanhtoan_pc nghe có vẻ rất mới nhỉ một đường truyền dùng cho 2 mondem lần đầu tiên minh thấy cậu đấy làm như vậy đấy. Sao chúng ta không cho cậu ấy một tràng pháo tay vì một phát minh mới mà chẳng ai nghi ra phai không . Hoan Hô hô hô Đúng là cái ý đấy chỉ có mình thằng đấy mới nghĩ ra đấy nhỉ, khám phục cái lối suy nghĩ của nó quá đấy
By e_nhoc_anhyeunhoc_89
#497640 Chẳng hạn bạn ấy có 2 modem, 1 cái sử dụng với vai trò modem(1-2 cổng), 1 cái sử dụng như 1 switch chẳng hạn (tiết kiệm được tiền mua switch),...
By muaxuan0508
#497641 Bạn cho 1 cái modem chạy chế độ brighter tức là cầu nối .thì 2 cái modem của bạn mơi chạy chung được.Vì 2 cái đụng DHCP thì làm sao mà sài được cả 2 cùng lúc cơ chứ
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym