Phần mềm hữu ích với Internet
By gemini_peaceful
#497457 Nhà mình đăng kí 1 gói ADSL của VNPT và có nối song song qua 2 modem (tại vì có sẵn 1 modem nữa), nhưng dùng đồng thời (gian) 2 modem không được (cái này mở thì cái kia tắt), ai có thể chỉ dẫn mình dùng đồng thời (gian) 2 modem không.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By khatvongvuonlen_tcm
#497474 Y' này hay đấy tui cũng có 2 moderm.
Blog Tâm sự:
  • Anh trai tu hành dẫn người yêu về nhà | 02:05 ...
  • Cãi nhau với tôi sau 2 ngày em đã đi lấy chồng | 02:05 ...
  • Bạn gái đòi chia tay khi biết tôi có tình cảm với người khác | 01:05 ...
  • Đồng nghiệp dọa gửi ảnh ngoại tình của tôi cho vợ tôi biết | 01:04 ...
  • Anh bỏ rơi tôi để quay về với tình cũ | 01:05 ...
  • Vội vã lấy vợ tôi đã phải trả giá đắt | 02:05 ...
By Rosselyn
#497505 Có vậy mà bạn ấy cũng hỏi nữa.Một modern nếu máy nhà thỳ chỉ có hai đầu ra một đầu là dây mang iternet còn một đầu là cỗng usb.nếu cắm đầu dây iternet thì đường truyền tốt còn đầu usb thỳ chạy chậm như rùa.Nên dùng một ADSL là tốt nhất bạn à
By anhbo_anhlet_anhchet_viem2549
#497506 Từ trước đến giờ không có ai lại đi dùng 2 modem cho 1 máy. Vì không có chỗ cắm mà dù có 2 modem cắm được đi nữa thì mạng vẫn thế mà có khi lại bị chập
By tho_bongcaixanh
#497535 Theo mình dc biết, 1 đường truyền qua 1 modem thì có thể dùng bộ chia chia ra cho nhiều máy cùng sử dụng, nói thật, mình chưa nghe 1 đường truyền xài dc 2 modem. hay nếu đánh giá là có thể, thì 1 modem mở thì modem kia phải tắt.
By nik.gialai
#497556 nghe có vẻ rất mới nhỉ một đường truyền dùng cho 2 mondem lần đầu tiên minh thấy cậu đấy làm như vậy đấy. Sao chúng ta không cho cậu ấy một tràng pháo tay vì một phát minh mới mà chẳng ai nghi ra phai không . Hoan Hô hô hô
By thongoc_dangyeu_146
#497575 [QUOTE=quangphat2905;2732941]Nhà mình đăng kí 1 gói ADSL của VNPT và có nối song song qua 2 modem (tại vì có sẵn 1 modem nữa), nhưng dùng đồng thời (gian) 2 modem không được (cái này mở thì cái kia tắt), ai có thể chỉ dẫn mình dùng đồng thời (gian) 2 modem không.[/Q

ý kiến của bạn tuy cùi bắp thật.nhưng cũng vui hô vì bạn vì thành tích gây cười cho anh em.thank
By Nathanial
#497587 Nhà mình mở phòng Net nên co dư 1 cái Modern để dự phòng, mình có thăng Bạn cũng làm bên IT nótư vấn mình cũng y như Bạn, mình nghĩ cả 2 thằng đều biết kết nối qua Modern USB , chậm thế nào rồi, mà nó vẫn cứtư vấn để mình cho nó cái Modern, cứcoi nhưđồ chùa vậy, nó thường đem máy của nó với mấy người quen của nó đem lên 3-4 lần mình sửa nhưng không lấy tiền, vừa vậy còn lợi dụng tình cảm bạn bè để được lợi cho bản thân, mình thấy buồn quá ...
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online