nguyenthaoanh91

Cái này bạn chỉ cần mua sim Viettel bình thường ấy,ví dụ như sim Tomato rồi đăng ký 3G, soạn 3G ON gui 191 rồi soạn tiếpMIMAX gui 191 là xong bạn vừa mất 50k và có thể truy cập Internet được rồi ( Chú ý: Viettel nó củ chuối bắt dùng điện thoại 3G để đăng ký,nếu bạn không có điện thoại 3G thì cắm vào Dcom rồi gửi tin nhắn bằng phần mềm của D-com ). Nếu bạn dùng sim DATA thì đăng ký gói MCTD mất 120k/1 tháng

Sau khi sử dụng hết 500MB dung lượng miễn phí tốc độ của bạn bị bóp xuống 32KB/s đối với MIMAX, 64KB/s đối với MCTD. Khi đó tốc độ của bạn bị chậm lại, bạn chỉ cần dùng tools này là xong, 1 click và tốc độ 3G của bạn lại max 7.2Mbps. Tool này có tác dụng mở khóa giới hạn băng thông 3G Viettel đối với gói cước MIMAX và MCTD của 3G Viettel

Sử dụng cho USB3G loại E173Eu-1 của Viettel, được Share free cho tất cả các bạn có nhu cầu sử dụng

Tools Auto Unlock BW 3G Viettel 2.0.1 Free For All

File name:Auto Unlock BW 3G Viettel 2.0.1 Free for All.exe

SHA256: feff07fbe2e576d96f35647cedc1311a8acc1811b89d2d9e53 a4a1411ae33fe3

md5 : 35C15E07 - AC9EC755 - D74C10CC - 3F3A5A74

LInk Download:

Bạn cần cài đặt phần mềm quản lý D com E173Eu-1 tương tự như của mình, nếu không có bạn có thể download file ISO sau rồi mount vào ổ đĩa ảo (hay dùng Winrar giải nén ra) và cài đặt.

Link download Dashboard :

Lưu ý : các bạn chỉ cần cài đặt phiên bản quản lý D-com từ file ISO này thôi chứ không cần Update Dashboard (virtual CD) E173Eu-1 Viettel

Máy tính sẽ tự động làm chuyện để mở khoá giới hạn băng thông sau khi bạn kịch hoạt chương trình này.

Về phiên bản Auto Unlock BW 3G Viettel 2.0.2 mới, sắp ra mắt sẽ có chức năng sau :

Tự động kết nối lại sau khi bị mất kết nối và vẫn max speed 7.2Mb. Bình thường khi mất kết nối D-com sẽ tự lấy lại kết nối và tốc độ của bạn sẽ bị bóp xuống tùy theo gói MIMAX hay MCTD mà bạn vừa đăng ký.

Bước update này sẽ giúp khắc phục tình trạng bạn để USB 3G quá lâu mà không kết nói Internet cũng như khắc phục tình trạng bị DISCONNECT sau khi kết nối sử dụng hết 20MB, 200MB do cách fix lỗi của nhà mạng Viettel mà ở một số nơi đang diễn ra hiện này. chức năng này rất quan trọng đối với nhưng bạn sử dụng 3G Viettel nhưng khu vực đó vừa bị fix lỗi bẻ khóa băng thông.

Tự động connect lại sau 1 thời (gian) gian vừa định sẵn . chức năng này cũng khá là hay ^_^

Sau khi Unlock nếu sóng 3G Viettel chỗ bạn tốt thì tốc độ có thể lên rất cao, như chỗ mình cũng được 700-800 KB/s

P/s :

1.Tools viết bằng AutoIT nên có thể Antivirus sẽ nhận diện là virus nhưng thực tế không phải vậy. Mình vừa scan kiểm tra tại

2.Mình share free nên không phải lúc nào cũng có thời (gian) gian làm ngay cho các bạn được, thông cảm nhé

Các chủ đề có liên quan khác