Phần mềm hữu ích với Internet
By cobevuituoi712
#497483 Trang quảng cáo, mình cũng bị vậy, cài adblock cũng vẫn còn, thôi kệ mấy trang web đó free mà phải cho người ta quảng cáo chút để kiếm tiền chứ. Dùng free phải chịu thôi!
By vietquang_nc
By midu_hamhamkute
#497498 huy7624 khi em vào mấy trang đọc truyện như blogtruyen.com v.v thì có mấy trang cứ tự động hiện lên như cucre.vn webphunu ..... làm sao để chặn hoàn toàn không để mấy trang đó tự động bật lên được vậy,có khi là mấy trang youtube nữa bạn dùng add on chặn popup, dùng firefox chặn được triệt để hơn chrome
By p3chip_d3xuong_chipd3xuong
#497532 Bạn có xài chrome không, cách đơn giản mà mình vừa test xong là khi nhấp vào chuột thì ấn giữ Ctrl+chuột vào link truyện ak.

Nó chỉ ra 1 cái thui à.
By behattieu_xiteen
#497564 ngana7 Trang quảng cáo, mình cũng bị vậy, cài adblock cũng vẫn còn, thôi kệ mấy trang web đó free mà phải cho người ta quảng cáo chút để kiếm tiền chứ. Dùng free phải chịu thôi! nhưng trc có bị đâu, chặn được hết, giờ có cứ thế đấy chứ, chẳng chặn được nữa
By macketoi_xd901
#497581 huy7624 zị bạn share mình cái ad muncher có Cr-ack với mình tìm hôm h mà không thấy Cr-ack đâu toàn hết hạn cả của bạn đây Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Bản 4.91 sài ngon rồi cần gì update chi để mất Cr-ack
Kết nối đề xuất: