Phần mềm hữu ích với Internet
By lonely_baby2003
#497416 Dùng add-on Yes Popup nếu bạn dùng FF nhé, tương tích với bản mới nhất, chặn 100%

sau khi cài xong, chú ý dưới góc phải của trình duyệt, màu xanh là cho phep quảng cáo nhảy ra, màu đỏ là không cho phép
By toi_toi
By yennhu_02
#497442 các bạn không chỉ dẫn như thế nào hết mà thui để tự mò cho nhớ dù sao cũng tks

---------- Bài thêm lúc 13:55 ---------- Bài trước là lúc 13:53 ----------

namphong.vnvn bạn dùng trình duyệt gì vậy? chrome,chi zị
By vuminhduc_vt
#497466 hkgh_1 Dùng add-on Yes Popup nếu bạn dùng FF nhé, tương tích với bản mới nhất, chặn 100%

sau khi cài xong, chú ý dưới góc phải của trình duyệt, màu xanh là cho phep quảng cáo nhảy ra, màu đỏ là không cho phép tuiwadeptrai Xài Addon YESPOPUP (Firefox) đi bạn ! cũng khá ok ! Dùng Yes Popup để chặn Popup cho Firefox rất tuyệt.

Thanks các bạn rất nhiều.
By thien_than_bong_toi_sesshoumaru
#497473 mà nhân thể cho hỏi, mình dùng adblock plus cho cả ff và gc, nhưng sao dạo này vào web vẫn bị quảng cáo là sao, nhất là 24h. ai biết giúp mình với
By HoangLinh_BacKan
#497482 ducruaduc mà nhân thể cho hỏi, mình dùng adblock plus cho cả ff và gc, nhưng sao dạo này vào web vẫn bị quảng cáo là sao, nhất là 24h. ai biết giúp mình với Mấy chương trình chặn không phải là toàn năng, vì vậy nếu bạn gặp trang mà nó không chặn được, hãy gửi email tên trang web đó cho họ để họ fix một cách nhanh nhất ^^
Kết nối đề xuất: