Phần mềm hữu ích với Internet
By nguyenduyduhv
#496729 Tình hình là mình có xài 2 cái Dcom MF190S, E173EU1 trên 1 PC xài Windows, 1 laptop xài win7. Đang xài ngon lành, tự nhiên cả 2 cái máy tính điều không nhận được sóng điện thoại, dù cài đi cài lại phần mềm Dcom nhiều lần

Tưởng Dcom hư nhưng mà đem ra tiệm nét test thử thì cả 2 cái đều chạy tốt, vẫn nhận sóng bình thường. Bác nào biết vụ này không cho mình ít ý kiến, chứ ngại cài windows lại cho cả 2 lắm

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By piggyaig
By langtu_sitinh200699
#496785 angellove1888 Tình hình là mình có xài 2 cái Dcom MF190S, E173EU1 trên 1 PC xài Windows, 1 laptop xài win7. Đang xài ngon lành, tự nhiên cả 2 cái máy tính điều không nhận được sóng điện thoại, dù cài đi cài lại phần mềm Dcom nhiều lần

Tưởng Dcom hư nhưng mà đem ra tiệm nét test thử thì cả 2 cái đều chạy tốt, vẫn nhận sóng bình thường. Bác nào biết vụ này không cho mình ít ý kiến, chứ ngại cài windows lại cho cả 2 lắm

Chắc Dcom hỏng. Chỉ nhận sim 3g.
By behattieu_xiteen
#496786 Nếu bạn cài 2 D-com cùng chung 1 máy tính sẽ bị hiện tượng này, bạn chỉ cần gỡ phần mềm D-com ra hết, rồi sau đó cài 1 trong 2 cái thôi bạn. Nếu cài 2 cái cùng chung 1 máy tính sẽ bị lỗi driver nên nó sẽ không hiển thị cột sóng và không cho kết nối.
By love_matrix
#496798 Kiểm tra lại SIM,nếu nói cám vào máy khác vẫn nhận được thì có thể do cổng kết nối USB trên máy tính của bạn

Thử cắm sang cổng khác hay khởi động lại máy rồi cắm sang cổng USB khác xem. và hãy chắc chắn là cài đúng Driver nhé
By Claud
#496822 mình vừa dem ra tiệm cài 2 cái thì đều chạy tốt hết, cổng usb của mình vẫn nhận bình thường, khó hiểu quá
By kumatri185
#496823 angellove1888 Tình hình là mình có xài 2 cái Dcom MF190S, E173EU1 trên 1 PC xài Windows, 1 laptop xài win7. Đang xài ngon lành, tự nhiên cả 2 cái máy tính điều không nhận được sóng điện thoại, dù cài đi cài lại phần mềm Dcom nhiều lần

Tưởng Dcom hư nhưng mà đem ra tiệm nét test thử thì cả 2 cái đều chạy tốt, vẫn nhận sóng bình thường. Bác nào biết vụ này không cho mình ít ý kiến, chứ ngại cài windows lại cho cả 2 lắm lỗi khó hiểu thật nhỉ
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online