Phần mềm hữu ích với Internet
By Dilwyn
#496512 12121987 Kính chào các ace. Chẳng là em mới tập tành chat ola nhưng khổ nỗi chat trên mobile ức chế quá vì máy em còi nên o khoái. Em nghe giang hồ đồn chat ola trên PC (chat.ola.vn) mà em đăng nhập mãi không được. Có ACE nào giúp mình được nhỉ. Thank nhiều dùng phần mềm giả lập java, down ola về mà chat. tiện, nhanh, dễ sử dụng
By luv_ruoi
#496513 mình chát ola 4 năm rồi, chát trên pc cũng nhiều, bệnh cụa bạn thì mình chưa gặp phải bao h. bạn thử dùng trình duyệt khác xem, hok thì cài lại cái chorme đi. dùng phần mềm giả lập bất tiện lắm vì phải thao tắc chuôt nếu hok thì chát giả lập bằng bàn phim ảo được cài đặt tương tự như điện thoại nhưng cũng rất bất tiện.
By xXx_xXx
#496526 muốn hiện và vào được phòng chat thì phải mua vip ola trên di động
By junte_luze
#496535 bạn à. bạn dùng firefox đăng nhập vào trang ola.vn nha rồi đăng nhật như yahoo.

mình test trên firefox thi dùng bình thường nhưng trên chorme thì bị lỗi. tốt nhất lên dùng firefox
By winthang54
#496561 zero_knight ola toàn sex yeuchihan hix mấy anh giúp em với .. tình hình là đao8ng nhập vô rùi mà hok thấy nhóm chat đâu hết .. chán ghê

Do nick bạn mới lập đó, sao 1 thời (gian) gian mới thấy đủ các phòng
By Benedetto
#496570 mình cũng gặp trường hợp đăng nhập vô rồi mà không thấy 1 cái room nào hết , có cách nào khắc phục không nhỉ , mình vô = googlechrome và IE cũng như nhau
By h3okut3_9s
#496571 mình cũng bị như bạn, nhưng với mạng ở công ty thôi, còn ở nhà thì mình vào bình thường. ở công ty mình đang dùng cáp quang 20Mbs VNPT không chặn gì cả nhưng vào garena hay ola thì không được.
By hoangtrinh3
#496581 bạn thử cài lại flash xem sao nhé
Kết nối đề xuất: