Phần mềm hữu ích với Internet
By Brad
#496388 Kính chào các ace. Chẳng là em mới tập tành chat ola nhưng khổ nỗi chat trên mobile ức chế quá vì máy em còi nên o khoái. Em nghe giang hồ đồn chat ola trên PC (chat.ola.vn) mà em đăng nhập mãi không được. Có ACE nào giúp mình được nhỉ. Thank nhiều

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By thien_hoang_minh_tri_tphcm050790
#496403 Bạn hãy dùng phần mềm giả lập nhé. Có thể vào được các Room, chơi kro, đọc tin tức... nói chung y nguyên như dùng trên điện thoại. Mình cũng toàn dùng để chơi kro, đỡ phải dán mắt vào cái màn hình điện thoại bé tí.

1. Đầu tiên bạn phải Download Java tại đây Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

2. Sau đó bạn DownLoad MicroEmulator Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Giải nén ra, rồi chạy file microemulator.jar. Chọn file, import MDIlet File, chọn đường dẫn đến phần mềm java bạn muốn chạy.

Đây là phiên bản ola Noel 2011 này Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Của mình này:
hay tìm các bản khác http://www.timkhap.com/filesearch.php?q ... le&filter=
By Tyce
#496413 12121987 Kính chào các ace. Chẳng là em mới tập tành chat ola nhưng khổ nỗi chat trên mobile ức chế quá vì máy em còi nên o khoái. Em nghe giang hồ đồn chat ola trên PC (chat.ola.vn) mà em đăng nhập mãi không được. Có ACE nào giúp mình được nhỉ. Thank nhiều bạn thử chụp ảnh miêu tả lỗi như thế nào thì tất cả người mới giúp dc chứ? nên dùng trình duyệt firefox, google chrome or safari nhé
By Ferrill
#496414 Kính thưa các Pro. Tình hình là em nhập ID và Pass vào rồi. Nhấn đăng nhập trên web chat.ola.vn nhưng không hề vào được. Em thử từ hôm qua đến hôm nay rồi. Mong các pro chỉ giáo
By tinhlavaysao_xboy
#496454 vui nhỉ. vẫn bình thường mà. bạn xem xem vừa đăng nhập đúng id và pass chưa. nếu k thì thử nick khác. nếu k nữa thì đổi máy khác xem thử
By bduycong
#496467 hix mấy anh giúp em với .. tình hình là đao8ng nhập vô rùi mà hok thấy nhóm chat đâu hết .. chán ghê

By duong_duc_thinh_dhxd_52xd3
#496482 mình cũng gặp trường hợp như bác kia , đăng nhập vô rồi mà không thấy 1 cái room nào hết , có cách nào khắc phục không nhỉ , mình vô = googlechrome và IE cũng như nhau
By keo_mut110
#496501 hic , cung không duoc luon bro ơi. mặc dù cài Flash Player bản mới nhất, vừa test trên 1 số máy kết quả như nhau
Kết nối đề xuất:
xe máy cũ tại Hà Nội