Phần mềm hữu ích với Internet
By vu_thu_tphd
#496673 nhimlangle làm ơn đừng lập những topic như vầy nữa! chỉ toàn spam và có chiều hướng war bạn hok hiểu spam, war vs tranh luận khác nhau ntn à? nếu hok thk hok ai bắt bạn vào.

Mình chọn FPT, đang dùng nó, VNTP dây hay bị đứt khi trời mưa, dịch vụ hok tận tình như FPT, gọi phát hôm sau đến ngay
By dientuanlong_viptour
By Julien
#496721 như vậy đa phần anh em vẫn đánh giá là VNPT là nhất mình chưa dùng hai nhà mạng kia nên chưa biết thế nào? mình sử dụng mạng VNPT cứ mỗi tháng lại bị mất mạng một hai lần trong một khoảng thời (gian) gian sau đó khởi động lại model rồi cài đặt ở 192.168.1.1 lại được nhưng như vậy với nhiều khác họ không biết ấn vào nút refresh thì cũng không cài đặt lại được gọi đến tổng đài mà lối làm ăn kiểu nhà nước của VNPT thì tất cả người biết rồi đó lề mề kinh khủng mấy lần mình gặp khách hàng tức giận cãi nhau với megavnn ở các điểm giao dịch VNPT rồi
By teddy_nhojbong
#496744 vemaybay2010 như vậy đa phần anh em vẫn đánh giá là VNPT là nhất mình chưa dùng hai nhà mạng kia nên chưa biết thế nào? mình sử dụng mạng VNPT cứ mỗi tháng lại bị mất mạng một hai lần trong một khoảng thời (gian) gian sau đó khởi động lại model rồi cài đặt ở 192.168.1.1 lại được nhưng như vậy với nhiều khác họ không biết ấn vào nút refresh thì cũng không cài đặt lại được gọi đến tổng đài mà lối làm ăn kiểu nhà nước của VNPT thì tất cả người biết rồi đó lề mề kinh khủng mấy lần mình gặp khách hàng tức giận cãi nhau với megavnn ở các điểm giao dịch VNPT rồi Mỗi nhà mỗi cảnh, mình chưa bao giờ gặp tình trạng như bạn nói
By tocngan_raudai
#496766 lapnet9x FTP? đến cái tên viết còn sai! bạn thông cảm vì lúc đó vội quá nên cuống viết nhầm FPT thành FTP vì cả 2 cái tên này đều mang máng trong đầu mình 1 cái là giao thức trên mạng FTP còn một cái nhà mang FPT mà sau khi viết song cái bình trọn về nguyên tắc lại không được sửa chủ đề và kết quả bình trọn mình mong các bạn hiểu cho sai sót của mình
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym