Phần mềm hữu ích với Internet
By hilly_cheryl22444
#496347 mình thấy tất cả người cứ cái kiểu đổi qua đổi lại giữa các nhà mạng sau những vụ cãi vã với nhân viên tổng đài rồi cắt mạng dùng sang nhà mạng khác bên mình cũng từng bị mất mạng của nhà mạng VNPT nên xẩy ra cãi vã và muốn chuyển sang nhà mạng khác, trên thị trường hiện có ba nhà mạng cung cấp dịch vụ internet chính là VNPT , FPT và VIETTEL nói về số lượng thì mình vẫn hiểu VNPT là Số 1 nhưng ở đây mình muốn so sánh chất lượng dịch vụ và các sự cố của các nhà mạng vừa kể trên anh em VNZ thảo luận và cho ý kiến xem nhé để công ty mình chọn một nhà cung cấp dịch vụ tốt nhất cho công ty
By disomvet0i
#496368 làm ơn đừng lập những topic như vầy nữa! chỉ toàn spam và có chiều hướng war
By Giulio
#496404 đâu mình có bán vé máy bay đâu chẳng qua có ông anh nói mày suốt ngày nhông nhông ở trên mạng ăn cơm nhà vác tù hàng tổng ở Dien dan , đienantinhoc và hihihehe thì chèn hộ anh mấy cái link để tạo backlink chứ mình bán gì chỉ bán cơm cho vào trong bụng giúp anh em và sẻ chia kiến thức với anh em thôi mà mình cũng chán cách điều hành của mấy mod ở vn-zom topic nào cũng đánh giá là đã lập rồi khóa lại nói như vậy thì chẳng lẽ thành viên không được lập topic nữa chắc. nói tóm lại mỗi người một ý kiến nhưng mình bức xúc mỗi cái là topic mình đăng chưa được 5 tiếng đồng hồ không có vi phạm gì vừa bị mod khóa vì lí do nó giồng với các bình chọn khác đó là lý do không chính đáng bao giờ không có ai trả lời mình sẽ tự khắc khóa nó hay xóa nó đi
By snow_queen3112
#496447 Vote nhầm VNPT rồi, FPT toàn bóp cổ khách khi ra nước ngoài , nhưng được cái ổn định rất thích
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online